Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูทีคับ Specนี้เล่นGear of war แล้วกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูทีคับ Specนี้เล่นGear of war แล้วกระตุก

คือเล่นCrysis High ได้ไม่กระตุกอะครับ

แต่พอมา gear of war มานกระตุกอะ งงมาก หรือ สเป๊กเครื่องไม่ถึงครับ

สเป็กตามลายเซ็นเลยครับผม

ดันๆๆๆๆๆๆ รอผู้รู้มาตอบครับ

Comment

ผมก็เป็นนะครับ แต่เป็น AMD หลัง Install เกมมันมีไดเวอร์ของ AMD มาให้ตอนแรกกดยกเลิกไปเล่นไม่ได้เลยกระตุกสุดๆ เลยลองลงใหม่แล้วใช้ Driver AMD ที่เกมให้มาลื่นทันทีเลย ของ Intel ผมไม่แน่ใจว่าให้มาหรือเปล่าลองดูละกันนะครับ

Comment

อาการมันประมาณว่า พอเวลาลื่น ก็ลื่นมากๆ พอเวลามันจะกระตุก มันก็กระตุกซะดื้อๆอย่างนั้น รึป่าวครับ

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
          อาการมันประมาณว่า พอเวลาลื่น ก็ลื่นมากๆ พอเวลามันจะกระตุก มันก็กระตุกซะดื้อๆอย่างนั้น รึป่าวครับ
          ไม่ใช่คับ

คือ พอเริ่มเกมส์ก็เปงเลยอะ แต่พอเล่น Crysis High หมด ไม่กระตุกเลย งงมาก

Comment

เปลี่ยน Driver VGA ดูยังครับ

Comment

update ให้เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดครับ รู้สึกจะเป็น 1.02 นะครับ

หรือถ้าหาไม่เจอ เสิร์ช Gears of War #2 patch ราวๆนี้ครับ

Comment

Working...
              X