Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผิดที่หรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ แต่ผมเดือนร้อนจริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผิดที่หรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ แต่ผมเดือนร้อนจริงๆ

คือผมอยากรู้ว่าร้านไหนในพันทิพ ซ่อมเมนบอร์ดเก่งที่สุดในพันทิพ ครับ คือบอร์ดผมช๊อต ที่เซียร์ไม่มีร้านไหนสามารถซ่อมได้เลย คือเสียดายน่ะครับ รบกวนทีครับ

ดันครับๆๆๆ ช่วยทีครับๆๆๆๆ

Comment

เห็นใจ ช่วยดันครับ ว่าแต่บางครั้งซ่อม ราคาใกล้เคียงซื้อใหม่เลยนะ

Comment

คือ ผมจะลองไปถามดูก่อนน่ะครับว่า ซ่อมเสียตังเท่าไหร่ ถ้าไหวผมก็ซ่อมครับ T-T

Comment

เสียใจด้วยครับ เอาใจช่วย ผมอยู่ตจว.คงช่วยเหลือไม่ได้ แต่คิดว่าอีกเดี๋ยว คงมีผู้รู้มาช่วยน่ะ..
          ใจเย็นๆครับ

Comment

Originally posted by ccr2202 View Post
            เสียใจด้วยครับ เอาใจช่วย ผมอยู่ตจว.คงช่วยเหลือไม่ได้ แต่คิดว่าอีกเดี๋ยว คงมีผู้รู้มาช่วยน่ะ..
            ใจเย็นๆครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

ลองไปที่นี่ดูละกัน
              http://www.mainboardelectric.com/default.asp

Comment

บอร์ดรุ่นไรอะครับ แพงมากหรอจะเอาไปซ่อมอะครับ

Comment

ชั้น 1 ของเซียร์ไงครับ ร้านmainboard service อ่า เค้าไม่รับซ่อมหรอ เคยไปซ่อม 1 วันได้เลยอะครับ

Comment

Originally posted by xanax10mg View Post
                    บอร์ดรุ่นไรอะครับ แพงมากหรอจะเอาไปซ่อมอะครับ
                    แพงหรือเปล่า มันก็ไม่แพงซักเท่าไหร่หรอกครับ แต่ว่าถ้าซ่อมไม่เกิน พัน ผมก็จะซ่อมน่ะครับ คือบอร์ดผมมันก็ ASUS M2N32-SLI Deluxe คือจะทิ้งไว้เฉยๆก็เสียดายอะ

Comment

ถ้าที่พันทิพย์ต้องชั้น 2 เลยพี่ ตรงที่ใกล้ๆกับศูนย์เคลมสแกนเนอร์ข้างๆบันไดเลื่อนนะครับในซอยเล็กๆจะมีร้านซ่อมอยู่้ร้านนึง ผมเคยเอา P4P800 ไปซ่อม วันนั้นได้บอร์ดกลับมาใช้งานเลยครับ ค่าซ่อมก็ไม่แพงแค่ 300 บาทเองครับ

Comment

Originally posted by paikrub09 View Post
                        ชั้น 1 ของเซียร์ไงครับ ร้านmainboard service อ่า เค้าไม่รับซ่อมหรอ เคยไปซ่อม 1 วันได้เลยอะครับ
                        ผมไปมาร้านแรกเลยครับ เขาซ่อมซัก 3 วัน ซ่อมไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by snailkiller View Post
                          ถ้าที่พันทิพย์ต้องชั้น 2 เลยพี่ ตรงที่ใกล้ๆกับศูนย์เคลมสแกนเนอร์ข้างๆบันไดเลื่อนนะครับในซอยเล็กๆจะมีร้านซ่อมอยู่้ร้านนึง ผมเคยเอา P4P800 ไปซ่อม วันนั้นได้บอร์ดกลับมาใช้งานเลยครับ ค่าซ่อมก็ไม่แพงแค่ 300 บาทเองครับ
                          มันมีตั้ง 3-4 ร้านนิครับ ^^
                          ป.ล. ขอบคุนค้าบ

Comment

DRAGON ชั้น 2 เดินจาก Synnex มานิดนึง อยู่ตรงหัวมุม

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
                              DRAGON ชั้น 2 เดินจาก Synnex มานิดนึง อยู่ตรงหัวมุม
                              ขอบคุณครับพรุ่งนี้ผมจะไปดูนะครับ

Comment

Working...
                              X