Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนแรมดีไหมหว่า? ขอความคิดเห็นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนแรมดีไหมหว่า? ขอความคิดเห็นหน่อย

ตอนนี้ผมใช้ GEIL Black Dragon 1g/800*2 CL5 ว่าจะเปลี่ยนไปใช้ Crucial Ballistix Tracer Bus800 2Gb (2X1Gb) Dual Channel Kit ซิ้งค์ดำ CL4 มันจะดีกว่ากันเยอะไหม น้อ รบกวนหน่อยเน้อ เพราะถ้าไม่เปลี่ยนได้ประหยัดหน่อยอิอิ ได้เปลี่ยน hdd อย่างเดียว

ต่างกันแบบรู้สึกไม่ได้ อย่าเปลี่ยนเลยครับ เสียเวลา

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
      ต่างกันแบบรู้สึกไม่ได้ อย่าเปลี่ยนเลยครับ เสียเวลา
      ขอบคุณมากคับเชื่อเลยเพราะว่าอยู่ โอลแทรฟฟอด อิอิ ไปเปลี่ยน hdd เปง 500 ดีกว่าเงอะๆ

Comment

ตอนนี้ผมใช้ OCZ วิ่งที่ CL6 ผมยังไม่เห็นร้สึกต่างเลย(ขี้เกียจปรับมัน)

Comment

Working...
        X