Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนให้ลองเทส หูฟังอะคับที่ (SiamParagon)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนให้ลองเทส หูฟังอะคับที่ (SiamParagon)

ใครรู้ช่วยบอกทีคับ ผมว่าจะไปเดินแถวนั้นซะหน่อย

เห็นเค้าว่ามันมียี่ห้อหรูๆ ให้ฟังเยอะ ว่าจะไปลองสักนิด

เคยไปลองฟังโชว์รูมbose กับ mrz ที่พาราก้อนอ่ะ ร้านอยู่ข้างๆกันเลย

ตอนนี้boseตั้งเป็นบูทด้านหน้าร้าน mrz ส่วนร้านนั้นปิดปรับปรุง แต่ก็มีที่นั่งให้ลองฟังอยู่ คนเดินไปผ่านมาหันมอง เพราะเสียงกระหื่ม

แนะนำว่าให้ไปลองฟัง klipcsh custom2 ที่ mrz ครับ ถ้าไม่ติดว่าซื้อ super.fi3 live มาคงได้เก็บเงินเอาตัวนี้แน่ๆ
    Last edited by romeoh; 14 Jul 2008, 03:03:44.

Comment

Originally posted by RazoRozA View Post
      ใครรู้ช่วยบอกทีคับ ผมว่าจะไปเดินแถวนั้นซะหน่อย

เห็นเค้าว่ามันมียี่ห้อหรูๆ ให้ฟังเยอะ ว่าจะไปลองสักนิด
      1,000tip ร้านนายมั่นคง ,zoneone ที่ฟอร์จูนครับ พี่ๆ เค้าใจดีมีให้ลองเยอะ

Comment

Working...
      X