Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องไรท์ DVD-RW ยี่ห้อ Plextor ดีไหม แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องไรท์ DVD-RW ยี่ห้อ Plextor ดีไหม แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ

เครื่้องไรท์ยี่ห้อ Plextor คุณภาพมันดีไหม แล้วมันสามารถเช็คแผ่นได้หรือเป่าครับ
    จะหาซื้อได้ที่ไหน ที่ 1000tip ซื้อได้ร้านไหน ที่ Zeer ซื้อได้ร้านไหนครับ

*************ขอบคุณครับ**************

เห็นเขาบอกกันว่า Plextor มันไรท์ CD-R
    จากธรรมดา 700 MB เป็น 1 GB ได้

Comment

Originally posted by FreeDom View Post
      เครื่้องไรท์ยี่ห้อ Plextor คุณภาพมันดีไหม แล้วมันสามารถเช็คแผ่นได้หรือเป่าครับ
      จะหาซื้อได้ที่ไหน ที่ 1000tip ซื้อได้ร้านไหน ที่ Zeer ซื้อได้ร้านไหนครับ
      ดีมากเลยคับ ส่วนเรื่องเช็คแผ่นนั้น ผมว่าใช้neroก็เช็คได้อะ

แต่ซื้อร้านไหนไม่รู้อะ อยากได้เหมือนกันยี่ห้อนี้แต่งบไม่ถึง

Comment

เป็นยี่ห้อนึงในฝันตั้งแต่3-5ปีที่แล้วที่เขาว่าดีมากๆครับ แต่ราคาค่อนข้างแพงและก็เห็นมีขายที่1000ทิพย์เท่านั้นแหละครับ หาซื้อที่อื่นยากอ่ะ

Comment

ยังไม่เคยเห็นเลยอ่ะครับ เคยเปิดเวปเห็นตัวเป็นหมื่น

ผมบุญน้อย ใช้ได้แค่ 1640 หุหุ

Comment

ผมไปเจอมาแล้วครับที่ Zeer รังสิต ราคาอยู่ 5000 บาทครับ ไรท์ DVD ได้ 10x เลยครับ
            แต่ราคามันแพงกว่าธรรมดาตั้ง 3 เท่าเลยนะเนี่ยไม่ไหวไม่ไหว แพงเกินไป อิอิ

Comment

ที่พันทิพย์มีขายที่ร้าน Persoft อยูชั้น 2 ด้านหลังๆหน่อยอ้ะครับ เยื้องๆกับร้าน JIB

Comment

Working...
              X