Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ 9600Gso,9600GT,HD3850 ตัวไหนคุ้มสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ 9600Gso,9600GT,HD3850 ตัวไหนคุ้มสุดครับ

เอาไว้เล่นเกมอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ถ้าเอาแรงสุดๆก็ 9600GT ฝั่งแดงก็ 3850 แล้วแต่ชอบ แล้วแต่งบงับผม อยู่ที่ว่าท่านชอบค่ายไหนด้วยงับ ATI เล่นเกมรู้สึกจะลื่นรู้ nvidia ไม่ได้งับ (ในเคสนี้น่ะครับ)

Comment

en 9600 gt ของ asus ครับใช้ได้

Comment

3850 นะครับ

Comment

9600

Comment

9600GSO หรือ HD 3850 อันนี้แล้วแต่ชอบค่ายไหน แรงพอๆกัน
            ส่วน9600GT แพงสุด แรงสุด

Comment

nx9600gt

Comment

แล้วแต่งบคับ 7200GS ดีดไข่ ลื่นปื้ด ลื่นปื้ด อิอิ

Comment

ถ้าว่ากันตามงบประมาณ ราคา 3xxx 9600gso คุ้มสุดครับ จับมา
                  ลากหน่อย จี้ตูด 8800gt ไม่ได้โม้ครับเพราะมีทั้ง 9600gso กับ 8800gt
                  อัดมาทั้ง สอง ตัวแล้ว ...........

Comment

Originally posted by jeerapan View Post
                    ถ้าว่ากันตามงบประมาณ ราคา 3xxx 9600gso คุ้มสุดครับ จับมา
                    ลากหน่อย จี้ตูด 8800gt ไม่ได้โม้ครับเพราะมีทั้ง 9600gso กับ 8800gt
                    อัดมาทั้ง สอง ตัวแล้ว ...........
                    นี้ตัวอย่าง 5555555 มือ 1 3,XXX

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                      นี้ตัวอย่าง 5555555 มือ 1 3,XXX

สุดยอด.....3xxx บาท คุ้มสุดๆ แล้วครับกับคนมี่มีงบ น้อยแต่แรงแบบ .....8800 ซีรีย์......อิอิ

9600 gso memory clock ปกติ ยังไม่มี ยี่ห้อใหน วิ่ง ที่ 2000 mhz นะครับ หรือว่าท่านจะโมไฟ mod bios แนะนำหน่อยครับจะลองทำดูบ้าง....
                      Last edited by jeerapan; 15 Jul 2008, 00:31:07.

Comment

ดัลนีสสสสส

Comment

3D06 เอามาเล่นเกมส์ได้ป่าว

Comment

ท่าน JINDASAMUD คับ แล้วเล่นเกมส์ เป็นไงคับ เล่าให้ฟังมั่งจิ

Comment

9600 gso memory clock ปกติ ยังไม่มี ยี่ห้อใหน วิ่ง ที่ 2000 mhz นะครับ หรือว่าท่านจะโมไฟ mod bios แนะนำหน่อยครับจะลองทำดูบ้าง....
                              ไม่ใด้โมครับแค่แฟสไบออสเป็น GALAXY 9600 GSO ตัว ที่แรม 0.8ns
                              ขอผมเป็นตัวธรรมดาแรม 1.2ns นะครับ แล้วก็ลากต่ออีกนิด
                              Originally posted by TRIPPLE-X View Post
                              3D06 เอามาเล่นเกมส์ได้ป่าว
                              ไม่เข้าใจคำถาม

Originally posted by charif View Post
                              ท่าน JINDASAMUD คับ แล้วเล่นเกมส์ เป็นไงคับ เล่าให้ฟังมั่งจิ
                              เรื่องเกมส์ไม่ต้องถามครับเล่นอยู่เกมส์เดียว Need pro
                              มันสบายอยู่แล้ว

Comment

Working...
                              X