Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมปรับลบรอยยักเป็น 16x ไม่ได้ในDMC4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมปรับลบรอยยักเป็น 16x ไม่ได้ในDMC4

สเปคตามลายเซ็นครับ ปรับได้แค่8เอง
    หรือว่าVGA ไม่แรงพอครับ
    แล้ว ปรับ Max60FPS กับ Vsync ต่างกันยังไงครับ

อยากรู้เหมือนกันครับ ดันๆ

Comment

zผมก็เป็นแต่มาคิดดูว่าเกี่ยวกับจอเหรอเปล่าว่ามันได้แค่นี้อยากรู้ว่าท่าจอlcd19กับ22เป็นงัยบ้างใครไช้อยู่ช่วยตอบทีคับไช้จอ17lcd เองของผม

Comment

ผม เด9600 จอlcd22" ปรับได้สุดครับ

Comment

ผม GF8600
          จอ 22" ของซัมซุง
          1680*1050
          ปรับ super hight ทุกอัน
          เล่นกระตุก นิด ๆ เวลาเล่นไม่รำคาณครับ
          ไม่ได้เปิด Vsync

แล้ว ปรับ Max60FPS กับ Vsync ต่างกันยังไงครับ

ใครรู้ชอบตอบทีครับ

Comment

Max60FPS เฟรมเรตจะไม่เกิน60
            Vsync เฟรมเรตจะมไม่เกิน ค่ารีเฟรชเรตของจอครับผม

Comment

Originally posted by ooon View Post
              zผมก็เป็นแต่มาคิดดูว่าเกี่ยวกับจอเหรอเปล่าว่ามันได้แค่นี้อยากรู้ว่าท่าจอlcd19กับ22เป็นงัยบ้างใครไช้อยู่ช่วยตอบทีคับไช้จอ17lcd เองของผม
              22" 1680*1050 Super hight 16x Vsync เปิดได้หมดครับ

Comment

เท่าที่ทราบ

ATi - 8x
                Nvidia - 16x

Comment

....ทำไมเวลา movie ภาพผมมันเร็วกว่าเสียงอะครับ ลองปรับเป็น default หมดแล้วยังเหมือนเดิม

Comment

Originally posted by laseractive View Post
                    เท่าที่ทราบ

ATi - 8x
                    Nvidia - 16x
                    ตามนี้ครับ

Comment

งั้น 4870 ก็ได้แค่ 8x สิครับ เวนและ

Comment

Originally posted by sc View Post
                        ตามนี้ครับ
                        ปกติไม่ปรับเลยนะนั่น...........ไม่เห็นผลต่างเท่าไหร่

Comment

C16qx ผมปรับได้หมดทุกอย่างเลยครับ ^ ^

Comment

Working...
                          X