Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ AX78 กับ TT MaxOrb บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ AX78 กับ TT MaxOrb บ้างครับ

ถ้าไม่ได้ใช้ก็ช่วยผมเล็งหน่อยนะครับ

เล็งจนตาเหล่แล้วยังไม่ชัวร์เลยว่าจะใส่ได้ ดูเหมือนกับว่าซิ้งค์หลังของบอร์ดมันสูงเกินไป ท่าจะติดน่ะครับ

ซื้อบอร์ดยังอะครับ ถ้ายัง ไม่ลองเอา sinkไปลองที่ร้านเลยอะครับ เจ๊แกน่าจะยินดีให้ทดลอง
    แต่ผมว่าน่าจะไม่ได้สูงกว่านะครับ เพราะลองใส่ sink ที่มากับ cpu ก็ใส่ได้ปกติ ไม่ได้ต้องกดอยากอะไรมาก
    Last edited by Error_Pc; 14 Jul 2008, 14:06:52.

Comment

ยังไม่มีทั้งบอร์ดทั้งซิ้งค์เลยครับ เพียงแต่เล็งว่าจะใช้ AX78 แน่ๆ
      ก็เลยอยากหาซิ้งค์สวยๆไว้ใช้ด้วยครับ

Comment

ใส่ได้สบายๆ้ ครับ
        ไม่ติดครับ
        ใช้อยู่ๆ

Comment

ซึ้งตัวนี้ ค่าตัว เท่าไหร่ครับ

Comment

เข้ามาดู

Comment

Originally posted by parnatiwat View Post
              ซึ้งตัวนี้ ค่าตัว เท่าไหร่ครับ
              ประมาณ 1500 ครับ tk และ jedi
              แต่ไม่รู้ว่ามีของหรือเปล่า

Comment

มันจะเย็นคุ้มค่าตัวหรอครับตัวนี้

Comment

hyper212 ดูเข้าท่ากว่ามั้ย ในงบ 1500 บาท ???

Comment

มันไม่เย็นมากมายเท่า ไฮเ้ปอร์ หรอกครับ
                    แต่ก็พอใช้นะ ของผมใช้ ไม่เกิน 40C ครับ
                    ผมเอาสวยงามอ่ะครับ

http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...owpage&pid=113 << MAX ORB

Comment

ขอบคุณทุกข้อความครับ วันนี้ไปเดินเล่นพันทิบ ถามทั้ง TK และ Jedi บอกว่า MaxOrb ไม่มีของ
                      ไม่มีกำหนดว่าจะเข้ามาอีกเมื่อไหร่ คงต้องตัดใจไปมองหาตัวอื่นดีก่า

Comment

Originally posted by hash View Post
                        ขอบคุณทุกข้อความครับ วันนี้ไปเดินเล่นพันทิบ ถามทั้ง TK และ Jedi บอกว่า MaxOrb ไม่มีของ
                        ไม่มีกำหนดว่าจะเข้ามาอีกเมื่อไหร่ คงต้องตัดใจไปมองหาตัวอื่นดีก่า
                        เหอๆงานเข้า

Comment

Working...
                        X