Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที่ HDD มองเห็น นิดเดีียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที่ HDD มองเห็น นิดเดีียว

คือ ผมเปลี่ยน ระบบ จาก NTFS เป็น FAT32 หลังจากนั้น HDD ผมมันก็มองเห็น ขนาดไม่ตรง อะครับ ผมมี HDD 250 Gb แบ่ง 3 patition แต่มันมอง แต่ละ patition น้องกว่าความเป็นจริง ครับ ทำไงดี

และมีความจำเป็นต้องใช้ระบบ 32 นี้ ด้วย

อยากจะบอก ผมก็เป็นเหมือนกัน
    FAT32

Comment

มีรายละเอียดขนาดแต่ละpartitionไหมครับ

แล้วก็FAT32 จำกัดขนาดไว้ที่32500MBสำหรับมองเห็นได้ทุกOSนะครับ ใหญ่กว่านี้OSบางตัว/เก่าๆมองไม่เห็น

Comment

Working...
      X