Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โปรแกรมเตือนความร้อนของเครื่องครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โปรแกรมเตือนความร้อนของเครื่องครับ

คือว่าเครื่องผมมันชอบดับอยู่เรื่อยๆ เวลาเล่นเกมส์ หนักๆ เช่น SF
    แล้วลองปรึกษาคนอื่นๆดู บ้างก็ว่า เป็นที่ ซัพพลาย เปลี่ยนแล้วก็ดับอีก
    บ้างก็ว่าเป็นที่ความร้อนของเครื่อง เลยลองเอาโปรแกรมเช็คความร้อนมาแล้ว
    มีที่ลงไว้ 2 ตัว คือ SpeedFan และ HWMonitor แต่มันแค่วัดได้อย่างเดียว
    เลยอยากได้ โปรแกรมที่มันเตือนเวลาที่ เครื่องเราร้อนเกินไปก่อนจะดับ หรือร้อนเกินไปกว่าปกติ
    ให้มันเตือนๆหน่อยอ่ะครับ ไม่ทราบว่าพอมีมั่งไหมครับ

ite smart guardian

Comment

Working...
    X