Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HELP]Logitech G25 พัง+หมดประกันครับ รายละเอียดข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [HELP]Logitech G25 พัง+หมดประกันครับ รายละเอียดข้างใน

Logitech G25 ซื้อมาเมื่อหลังสงกรานต์ปีที่แล้วตอน A&L เอาเข้ามาวันแรกเลย

ตอนแรกๆก่อนเน่าเล่นแล้วรู้สึกว่าเหมือนมีอะไรติดขัดข้างในก็ไม่ได้ใส่ใจ ไม่ Claim (เศร้า) พอพังก็หมดประกันซะแล้ว

แงะออกมาดูหมดเปลือกปรากฎว่า Motor พังไปตัวนึง

ไม่ทราบแบบนี้ถ้าส่งไปทาง A&L เขาจะรับซ่อมแบบเสียค่าใช้จ่ายไหมครับ แล้วมันจะเหมือนเดิมหรือเปล่า ? ท่านใดเคยมีประสบการณ์เกี่ยวกับการซ่อมของหมดประกันกับ supplier ที่นำเข้า(เป็น A&Lยิ่งดี) รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ
Working...
X