Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที่คาบ ผมจะปิดautorun ต้องทามไงเหลอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ระเอียดดีมากเยยค๊าบ *-*

Comment

นิสัยแบบนี้ ไม่น่าช่วยเลย

Comment

ง่า

ขอโทดละกานคาบ

ผมจะลองดูละกันนะ ท่ามานได้ก่อขออภัยด้วยนะ

คาบ

ผมมือใหม่อะ

Comment

ง่า

พี่ ทั้งลายคาบผม

ผมขอโทดมากๆคาบ

ทามได้แล้วอะ

ยางไงก่อ ให้อภัยกันด้วยนะ คาบ

ผมลงวินเองอะ รอบแรกอะ อิอิ

ผมอยู่แม่สาย อะ คาบ หาคนที่ เทพ คอมยากมากๆคาบ

พวกร้าน ก่อ คิดค่า ลงวินโด ใหม่ 200-300 อะ พี่ว่าแพง ปะ

ยางไงก่อ ขอโทดนะคาบ

ถ้า มีอะไรให้ช่วยก่อ บอกได้นะ คาบ ถ้าช่วยได้จะช่วยคาบผม

สุดยอดเลยคาบ พวกพี่ๆ

Comment

น้องครับ พี่ไม่ได้หัวโบราณนะครับ แต่การใช้ภาษาไทยของน้องที่พิมพิ์มานี่มันไม่ใช่ภาษาไทยแล้วนะครับ พี่เคยเจอบางคนที่ใช้ภาษาในแนวๆ นี้ ก็เยอะพอสมควร แต่เว่อร์ขนาดที่น้องใช้นี่เพิ่งเคยเจอครับ ถ้าน้องเป็นคนไทยก็ช่วยใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ (ทนไม่ได้จริงๆ ว่ะครับ)

Comment

แม่สายก็มี "ซับนรก" ด้วยเหรอเนี่ย นึกว่าจะมีแต่มาเลย์

Comment

Originally posted by gto34445 View Post
                พี่ ทั้งลายคาบผม

ผมขอโทดมากๆคาบ

ทามได้แล้วอะ

ยางไงก่อ ให้อภัยกันด้วยนะ คาบ

ผมลงวินเองอะ รอบแรกอะ อิอิ

ผมอยู่แม่สาย อะ คาบ หาคนที่ เทพ คอมยากมากๆคาบ

พวกร้าน ก่อ คิดค่า ลงวินโด ใหม่ 200-300 อะ พี่ว่าแพง ปะ

ยางไงก่อ ขอโทดนะคาบ

ถ้า มีอะไรให้ช่วยก่อ บอกได้นะ คาบ ถ้าช่วยได้จะช่วยคาบผม

สุดยอดเลยคาบ พวกพี่ๆ

200-300 ถือว่า กำลังดี (ลงเองดีกว่า ไม่เสียตัง)

ปล.เป็น คนดอย ลงมาพิม ภาษาไทย รึป่าวครับเนี่ย??

Comment

คนไม่รู้ไม่ผิดครับ แต่ถ้ารู้ว่าผิดแล้วขอโทษก็น่าให้อภัยครับ คนไทยรักกันไว้ครับ อิอิ(พอดีได้อ่านแล้วขอแจมหน่อย) ไม่มีใครเก่งที่สุดครับมีแต่รู้หรือไม่รู้ ถ้ารู้ก็ช่วยๆกันไปครับ

Comment

ขออีกนิด ขอบอกว่าเจ้าของกระทู้เป็นคนที่เข้าใจอะไรยากมากขอบอก...

Comment

นิดหน่อยครับผมว่าอืมเจอที่เยอะกว่านี้ก็เคยครับแต่ก็ดีครับที่เขาขอโทษ

Comment

ผิดแล้วรู้จักขอโทษก็ให้อภัยกันนะ

Comment

Working...
                        X