Announcement

Collapse
No announcement yet.

Delux by Exmory บุกตลาด Power Supply ครึ่งปีหลัง ด้วย Power Supply เพื่อการอัพเกรด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Delux by Exmory บุกตลาด Power Supply ครึ่งปีหลัง ด้วย Power Supply เพื่อการอัพเกรด

Delux by Exmory บุกตลาด Power Supply ครึ่งปีหลัง มอบทางเลือกในการใช้งานอย่างคุ้มค่าด้วย Delux DLP-20A

เอ็กซ์โมรี่ ผู้นำเข้าและจัดจำหน่ายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์คุณภาพคุ้มราคาภายใต้แบรนด์ Delux ตอบสนองความต้องการสำหรับผู้ที่ต้องการอัพเกรด Power Supply ให้กับคอมพิวเตอร์เครื่องเก่า ด้วยการบุกตลาด Power Supply หวังตอกย้ำภาพความเป็นเจ้าแห่ง Power Supply ในตลาดครบทุกกลุ่มผู้ใช้ Delux DLP-20A มาพร้อมกับความสามารถในการรองรับการจ่ายไฟ 450 วัตต์ สนับสนุน ATX 12V V1.3 พร้อมพัดลมระบายอากาศใหญ่ถึง 8 เซนติเมตร เรียกได้ว่า ตอบสนองผู้ที่ต้องการมองหาพาวเวอร์ซัพพลายดีๆ ราคาประหยัด มาใช้งาน เรื่องรับประกันก็ไม่ต้องห่วง เพราะมีประกันจาก Exmory ให้ 1 ปีเต็ม มองหาความคุ้มค่าในการอัพเกรดพาวเวอร์ซัพพลายตัวเก่งของคุณได้จากร้านคอมพิวเตอร์ชั้นนำในศูนย์ไอทีและตัวแทนจำหน่ายใกล้บ้านท่าน

ผู้นำเข้าและจัดจำหน่าย

บริษัท เอ็กซ์โมรี่ จำกัด

โทร 0-2260-8204-5

www.exmory.com

แจกให้เทสกันเลยครับ
    หน้าตาบ้าน ๆ แบบนี้ สเป็คพื้น ๆ แบบนี้ ต้องอวดผลเทสครับ

Comment

ถ้ามีผลเทสอะไร ก็เอามาให้ดูกันนะครับ หรือใครใจร้อน อยากลองของก็ลองไปหามาเทสได้นะครับ

Comment

ไฟไม่พอ
        แน่ๆ

Comment

คุณ Tawincam ครับ

เรื่องไฟไม่พอ ไม่ต้องห่วงหรอกครับ

เพราะรุ่นนี้เค้าใช้อัพเกรดแทนพาวเวอร์คอมเก่าที่บ้านน่ะครับ

ไม่มีสาย SATA ไม่มีสาย PCI-E มีแต่ต่อ HDD IDE กับ DVD-RW IDE กับพัดลมตัวสองตัว

เมนบอร์ด Micro-ATX All-in-one ใช้ได้ชัวร์ๆครับ ไม่มีปัญหา

ก็มันไม่ได้ออกแบบมาให้ใส่เครื่องใหม่นี่ครับ ถ้าเครื่องใหม่ ตัว 450W ที่ติดเคส ก็รองรับได้สบายๆอยู่แล้วล่ะครับ

Comment

อ่านแล้วงง
            สรุปว่าจะขายให้แต่คอมเก่าว่างั้นเหอะ แล้วคอมเก่านี่พูดยังกะมันจะกินไฟเท่าคอมใหม่ไม่ได้งั้นแหละ

Comment

Originally posted by Gep View Post
              อ่านแล้วงง
              สรุปว่าจะขายให้แต่คอมเก่าว่างั้นเหอะ แล้วคอมเก่านี่พูดยังกะมันจะกินไฟเท่าคอมใหม่ไม่ได้งั้นแหละ
              ผมว่านะ ในความรู้สึกผม ตัวนี้ เหมาะกับใครที่ยังใช้ Sempron ใน Socket A หรือ 754/939 ที่ยังใช้การ์ดจอ AGP ใช้ฮาร์ดดิสก์แบบ IDE กับไดร์ว DVD-RW แบบ IDE ไงครับ ไม่เห็นต้องใช้ไฟกับ PCI-E กับ SATA เลยนะ

อย่างน้อย ก็ดีกว่าพาวเวอร์กระป๋อง วัตต์ละบาท ที่ถูกจนน่าตกใจและน่าหวาดกลัวล่ะน้า

แก้ไข 754 ครับ พิมพ์ผิดเป็น 745

Comment

อยากทราบราคาครับ อีแก่ 478 ที่บ้าน ใช้ PSU กากๆ ไม่รู้ว่าจะเน่าวันไหน

ถ้าไม่แพงก็น่าลองครับ

Comment

Working...
                X