Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครทราบคับว่า DFI P45 จะมาเมืื่อไหร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครทราบคับว่า DFI P45 จะมาเมืื่อไหร่คับ

เห็นเจ้าอื่นๆ มากันหมดแล้ว ทำไมเจ้าตัวนี้ ยังไม่มาซักทีอ่ะคับ

เข้ามาก็คงหลายตังนะครับพี่น้อง ชิปเซตมาใหม่ทีไร ราคาดีทุกที คงอยู่ไปประมาน 3-4 เดือนอ่ะครับกว่าจะลง

ยิ่ง DFI ราคาสูงกว่าปรกติอยู่แล้ว ก็รออีกแปปล่ะกันน่ะครับ

Comment

ของแรง ต้องกั๊กไว้ก่อนครับ

อิ อิ

Comment

จามีของ มาใหม่อีกแล้วเหรอ ตังงงงง จามีป่าวเนี่ย

Comment

รายเซ็นพี่นี่ใหญ่ดีจริงๆ -_-''

Comment

ใหญ่จริงๆด้วย - -*

Comment

มาๆๆ ยังใช้ p965 อยู่เลย

Comment

dfi มาช้ามักจะดีครับ มาเร็วผมว่ามันไม่ค่อยดีเท่ามาช้า อิอิ

Comment

เมื่อวันอาทิตย์ไปถามพี่ต้นมา ของเข้าวันนี้นะคับ(วันพุธที่ 16 ก.ค.) ไม่รู้ว่าชัวร์หรือป่าว
                  อาทิตย์ที่แล้วไปถามก็บอกว่าวันศุกร์ที่แล้ว แต่คราวนี้น่าจะชัวร์กว่านะ

ราคาอาจจะประมาณ 6 พันกว่าๆ นะ พี่ต้นบอกมา

Comment

ร้านไหนครับท่าน...ไปถอยกันเลย

Comment

6พันกว่าๆ ก็คุ้มนะครับ ผมว่า สำหรับ DFI

Comment

Working...
                      X