Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้กรุณาชว่ยตอบหน่อยคับ window มีปัญหาไรไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้กรุณาชว่ยตอบหน่อยคับ window มีปัญหาไรไหมคับ

ผมเปิดคอมมาทุกครั้งมันจะขึ้น found new hardware ผมกดcancell เล่นไป มันผิดปกติตรงไหนคับ แล้วพอผมเสียบwebcam มันก็ขึ้นfound new hardware ผมลอง next มันให้install ผู้รู้กรุณาชว่ยตอบหน่อยคับ window มีปัญหาไรไหมคับ แก้ไขยังไงคับ ขอบพระคุณครับ
    Attached Files

ไม่มีใครรู้เลยรึ ขอบคุณมากครับ

Comment

ยังไม่ได้ลงไดร์เวอร์มั้งครับ ^ ^

Comment

มันขึ้นให้คุณหาไดร์เวอร์นะครับ...........
        ต้องลงไดร์เวอร์คับ

Comment

ต้องลงไดร์เวอร์อะไรคับ

Comment

ลองเลือกอันที่สองครับเเล้ว ก็ next > เเล้วก็เลือกสุดท้าย > สุดท้ายเสมอครับเเล้วถ้ามี Driver อยู่กด next เลยครับให้มันอับเดช

Comment

ขอบพระคุณครับ ในน้ำใจ

Comment

Working...
              X