Announcement

Collapse
No announcement yet.

[แรงสไตล์ค่ายแดง]4870 X2 Crysis Performance

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [แรงสไตล์ค่ายแดง]4870 X2 Crysis Performance

เครดิตเว็บ Legit Reviews

เท่าที่รู้คือความแรงของ X2 นั้นแรงมากชนะ GTX 280 ในทุก bench และด้วยประการนี้ NVIDIA ได้ลดราคาของ 280 ให้เท่ากับราคาเปิดตัวของ X2 คือ 449 US Dollar เท่ากันครับ ศึกครั้งนี้ดูเหมือน ATI จะชนะแล้วครับ

ใครอยากไปอ่านต่อ http://www.legitreviews.com/article/745/1/
    Attached Files
    Last edited by can007; 15 Jul 2008, 17:35:51.

เจิม

Comment

3870 X2 ผมเหลือแค่ 249 เหรียญเอง....เศร้า

Comment

ถ้าดูที่ GRID จะโหดกว่านี้อีกครับ
        ชนะเฟรมเรต GTX280 SLI ถึง 30% บนเรโซลูชัน 2560*1600 ครับ

Comment

มีพี่ๆคนไหนจะถอยมามั่งมั้ยครับ จะได้แลกกันเล่น :P

Comment

249 = กี่บาทครับ ไม่เคยได้ใช่การ์ดจอราคาเกิน 10000 ซักที

Comment

Originally posted by can007 View Post
              มีพี่ๆคนไหนจะถอยมามั่งมั้ยครับ จะได้แลกกันเล่น :P
              เอาตัวในลายเซ็นผมแลกได้ป่าว

Comment

GTX280 ลงมาีที่ $499 ครับ
                แต่ดูๆ crysis จะเอนไปทางค่ายเขียวมากกว่า

Comment

เมื่อไหร่ ราคาจะลงมาที่ 3500 นะ

Comment

ดีคับๆ อีกหน่อยคงต้องซื้อโรงไฟฟ้าใช้ด้วยแล้วหล่ะการ์ดจอสมัยนี้
                    Last edited by r7206; 15 Jul 2008, 00:58:51.

Comment

แล้วทำไมเอามาทำ CF หล่นลงฮวบๆอย่างนั้นหละเนี่ย

Comment

สงสัยเราได้ย้ายค่ายก็คราวนี้แหละเรา.....ราคามันยั่ว
                        Last edited by runnerkob; 15 Jul 2008, 05:41:09.

Comment

Originally posted by angbua001 View Post
                          แล้วทำไมเอามาทำ CF หล่นลงฮวบๆอย่างนั้นหละเนี่ย

ดูที่แท่งสีเขียวสิครับ

Comment

นักถอยหลังรอ 4870X2 อิอิ

Comment

Originally posted by ryudia View Post
                              ดูที่แท่งสีเขียวสิครับ
                              งั้นต้องเล่นจอใหญ่ๆดัวยจิ 24 wide นี่ถึงจะแจ่มสินะ

Comment

Working...
                              X