Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพเกรดคอมอะครับช่วยดูให้หน่อยครับ(เน้นเล่นเกมฮะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัพเกรดคอมอะครับช่วยดูให้หน่อยครับ(เน้นเล่นเกมฮะ)

cpu pentium 4 1.8 ghz socket 478
    Maniboard P4Pe
    Ram Kingmax 256*2
    Display Card A950GE ATI (AGP)
    Last edited by Maxzaz; 15 Jul 2008, 13:00:17.

รุ่นนี้พออัพเล่นเกมได้มะฮะ หรือว่า ควรเปลี่ยนใหม่ฮะ

444
    Last edited by Maxzaz; 15 Jul 2008, 12:57:29.

Comment

รุ่นนี้ขายได้ก็ขายเลยครับ เอาเงิน+ เพิ่มซื้อของใหม่ เเรงกว่า

Comment

งบเท่าไรว่ามาครับ

Comment

เครื่องเก่ากว่าผมผมรับรองว่าซื้อใหม่ชัวร์เพราะลำพังเครื่องผมก็แทบจะอัพไม่ได้

Comment

Working...
          X