Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเผ่น Battlefield 2 Copy เล่นเเบบ Online ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเผ่น Battlefield 2 Copy เล่นเเบบ Online ได้ไหมครับ

เเผ่น Battlefield 2 Copy เล่นเเบบ Online ได้ไหมครับ ถ้าได้จะได้ลองไปหาซื้อมาลองเล่นดูอ่ะครับ เผอิญไม่มีตังค์ซื้อของเเท้อ่า (เเบบว่าถ้าจะเอาของเเท้ก็จะเอา 2142 ไปเลยอ่าครับ)

ขอบคุณครับ

ฟันธงครับ
    ไม่ได้แน่นอน

Comment

ถามเพิ่มเติมอีกหน่อยนะครับ

เเผ่น Copy นี้ลง PATCH 1.41 (ver.ล่าสุด) ได้มั้ยครับ กลัวโหลดมาเเต่ลงไม่ได้อ่าครับ ตั้ง 500+ MB

Comment

ลงไม่ได้ครับ

Comment

เล่นออนไลน์ไม่ได้ครับ

และไม่ควรอ้างว่าไม่มีเงินด้วย เพราะถ้าทุกคนไม่ซื้อและเล่นฟรีหมด
          อีกหน่อยใครจะทำเกมดีๆมาให้เราเล่น

และขอแถมคือ BF2142 ถ้าไม่ซื้อของจริงเล่นไม่ได้อย่างเด็ดขาดแม้ไม่ออนไลน์
          และไม่มีตัว Copy ที่ Work ด้วย

Comment

ถูกต้องครับ^^

Comment

เล่นไม่ได้ครับ

Comment

สรุปว่า patch ก็ลงไม่ได้ใช่ไหมครับ (อุตส่าห์โหลดมาเกือบเสร็จเเล้วด้วย -*-)

Comment

เกม ทุกเกมถ้าอยากจะเล่นออนไลน์ แผ่นแท้ดีที่สุดแล้ว ต่างกันไม่กี่ร้อยหรอก แพงแต่เล่นได้ชัว ก๊อปมาบางแผ่นลงไม่ได้ซะงั้น250บาท -*-

Comment

เล่นได้คับ ผมมีวิธีเล่นอยู่ ^ ^ แผ่นปลอมโหลดแพท เล่นออนไลน์ได้ ไม่จำเป็นต้องซื้อแผ่นแท้ เพราะ EA TH ยุบไปแล้ว ซื้อแผ่นแท้มาก็เล่นได้แต่เซิฟนอก ปิง 300 กว่า ๆ ผมถึงมีวิธีเล่นแบบออนไลน์ในประเทศคับ สนใจก็มาโพสต์ต่อ

Comment

Originally posted by drift000 View Post
                      เล่นได้คับ ผมมีวิธีเล่นอยู่ ^ ^ แผ่นปลอมโหลดแพท เล่นออนไลน์ได้ ไม่จำเป็นต้องซื้อแผ่นแท้ เพราะ EA TH ยุบไปแล้ว ซื้อแผ่นแท้มาก็เล่นได้แต่เซิฟนอก ปิง 300 กว่า ๆ ผมถึงมีวิธีเล่นแบบออนไลน์ในประเทศคับ สนใจก็มาโพสต์ต่อ

กระทู้ปี2006 -*-

Comment

Working...
                      X