Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ2000-4000ขอฟันธงเน้นๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ2000-4000ขอฟันธงเน้นๆ

ตอนแรกจะเก็บตังค์เอา Spark GF8800GT Zero2 512 MB/DDR3/2 DVI/HDTV
    แต่ว่าพอมาอ่านๆกระทู้ทั้งหลายก็เริ่ม งงๆ ว่า เอ๊ะ มันมีถูกๆ แล้วพอจะใช้ได้อยู่นี่นาเลยจะให้ผู้รู้ทั้งหลายช่วยตัดสินใจให้หน่อยงบประมาณ 2000-4000 เอาที่แบบว่าเล่นเกมส์ crysis หรือเกมส์อื่นๆลื่นๆนะคะ เน้น ลื่นๆ เพราะกะจะใช้อีก 2 ปี แล้วจะเปลี่ยน(มั้ง) ขอที่เย็นๆ เพราะห้องเป็นหอตีกนะคะ ห้องพัดลมเลยร้อนหน่อย เคยการ์ดจอเสียเพราะหน้าร้อนมาแว้วอะ ช่วยหน่อยนะคะ เอาแบบฟันธงอันนี้แน่ๆ ขอบคุณมากๆค่า

ดัน

Comment

GF 9600GSO กะ HD3850 พอไหวงบประมาณนี้

Comment

ดัน ค่า ขออีกๆหลาย คำตอบ

Comment

การ์ดจองบนี้ถ้าครายชิทปรับไฮ ต่อให้เอา QX9770 มาเล่นด้วยก็ไม่ลื่นครับ

แต่ถ้ากลางๆพอโอเค ก็ไหวอยู่

9600GSO ไป

Comment

งบไม่เกิน4000ให้9600GSOอีกเสียงครับเกมอื่นปรับแบบHighแล้วเล่นได้ลื่นแน่นอน
            แต่ Crysisนี่คงปรับได้กลางๆครับ ลื่นเหมือนกันแต่รายละเอียดคงลดน้อยลงไป

Comment

จัดไป 9600 gso gigabyte เย็น

Comment

XFX 9600 GSO ร้อนแรงครับ

Comment

เพื่อนผมมันใช้ 9600gso มันบอกปรับไฮครายซิสก็ไม่ตุกน่ะครับ ส่วนผมจะซื้อ
                  xfx260xxx ไม่ก็ hd4870 นี่ล่ะ ออกความเหนทีคับ

Comment

XFX 9600 GSO ลื่นๆๆๆ ใช้อยู่คุ้มดีด้วยครับ สำหรับคนไม่เน้นราคาแพงมาก
                    แต่มันร้อนหน่อยน้า 75องศา แหนะ

Comment

Working...
                    X