Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ ECS Black ว่า VGA on board แรงประมาณไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นี้เซ็งมากเลยอ่ะ ซื้อมาตอนเดือนมิถุนายน ก็ปลื้มอยู่หรอกน่ะ แต่ว่านี้ไปซื้อมาให้เขา รหัสก็เหมื่อนกัน แต่มันมีปุ่ม power กับ reset มาให้ด้วย แถมภาคจ่ายไฟก็ใช้แบบใหม่ แบบเก่าเป็นขดลวดทองแดง แบบใหม่มันเป็นสีดำๆอ่ะ เซ็งเป็ด ของล็อตใหม่

ปล. อยากให้บอร์ดเสีย(แบบจับไม่ติด) จะไปแคลมเอาของล็อตใหม่ทำไงดีก๊าบ

Comment

เข้ามาดู ครับ

Comment

เท่าที่ใช้ใน ecs ก็ประมาณ 7300gs และ hd2400pro ได้ครับ

Comment

เท่าที่ลอง ของ กิก ครับ เล่นได้ทุกเกม NFS PRO CRYSIS RAINBOSIX VAGAS ไปวัดไปวาได้ครับ แต่รู้สึกว่า จะมีปํญหากับ เกม Crysis RAINBOSIX VAGAS CABAL คือเครื่องผมเวลาเล่นไปสักครึ้งชั่วโมง ฉCrysis จะเด้งออกครับ Cabal แมร่ง Restart ไปเลย แต่พวกเกมอืนๆลองแล้วครับมะเป็นใร NFS PRO เล่น4ชมมะค้าง Cabal Crysis กลับเด้ง ใครมีวิธีแก้บอกกันมั้งเน้อ

Comment

เกมส์ที่ท่าน suwamit33 บอกมาผมเล่นได้ทุกเกมส์ปรับ Low - Medium เพิ่มเติม PES 2008 1024X768 ปรับสุด ลื่นดี

Comment

ECS Black VGA on board เล่น ลินเนจ 2 ได้ปะ ....มันแรง กว่า NF7 มากไหมครับ

Comment

Working...
              X