Announcement

Collapse
No announcement yet.

Rainbow six vegas สร้าง Profile ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Rainbow six vegas สร้าง Profile ได้ไหมครับ

แผ่นแท้ภาค1 เพิ่งซื้อมาลองเล่นดู มีปัญหาสงสัยว่าสร้าง Profile อย่างไรครับ ผมไม่เห็นมีเมนูให้สร้างเลยในเกมส์ แต่ในหนังสือคู่มือ มีบอก Profile Creation and Selection ไม่ทราบเป็นเพราะอะไร
    อีกอย่าง เกมส์ไม่ค่อย save ให้เลย นานๆจะ save สักครั้ง แล้ว Check point ที่ save จะไปทับของเดิมทุกครั้งใช่ไหมครับ(หมายถึงว่าไม่สามารถเลือกด่านที่ เล่นผ่านมาแล้วเล่นใหม่ได้ นอกจากต้องเริ่มต้นใหม่ทุกครั้ง)

เรื่องสร้าง Profile ผมไม่ชัวร์ แต่เรื่องเชฟเกมนั้น มีแต่เชฟ checkpoint
    ซึ่งท่านสามารถทีจะเล่นด่านที่เล่นผ่านมาแล้วได้ครับ ไม่ต้องห่วง

Comment

Working...
    X