Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครม hdd กับ jib

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครม hdd กับ jib

เรื่องมีอยู่ว่าเจ้า HDD sumsung 160 GB
    ของผมมันแต๊บบบ ครับท่าน
    แบบว่าไม่เคยมีประสบการณ์เครมของ
    เลยอยากสอบถามท่านเทพว่า
    ถ้าเอาไปเครมนี่ประมาณกี่วันถึงจะได้ของครับ
    ประกันของ jib
    ว่าจะเอาไปเครมที่รังสิตครับ

ดันๆๆๆๆ

Comment

ไม่มีคนตอบเลย
      ดันๆๆๆๆ

Comment

โดยมากเขาจะบอกว่า 7-14 แต่น่าจะนานกว่านั้น

แล้วที่ตัวมันมีปีระกันไรอีก ไปเคลมที่ศูนย์ใหญ่ น่าจะได้ของเลย

Comment

ของผม 3 อาทิตย์

Comment

ผมเคยไปเครมร้านที่ซื้อมาก็ได้ของกลับเลยแต่ร้านใหญ่ๆไม่ทราบเหมือนกันว่าได้ของเลยรึเปล่า

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              โดยมากเขาจะบอกว่า 7-14 แต่น่าจะนานกว่านั้น

แล้วที่ตัวมันมีปีระกันไรอีก ไปเคลมที่ศูนย์ใหญ่ น่าจะได้ของเลย
              น่าจะเป็นประกันของ jib นะครับ
              เพราะเห็นมีแต่สติกเกอร์ ของ jib ติด อันเดียวเอง

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบครับ
                ทำใจไว้
                14วัน

Comment

Originally posted by jor_3230 View Post
                  น่าจะเป็นประกันของ jib นะครับ
                  เพราะเห็นมีแต่สติกเกอร์ ของ jib ติด อันเดียวเอง
                  มีรูปไหมขอดูหน่อย

Comment

ไม่มีครับ
                    เห็นมันมีสติกเกอร์ของ jib แปะแค่อันเดียว
                    แถมยังไม่มีวันเริ่ม ประกัน
                    ก็ยัง งงๆ
                    อยู่
                    ซื้อมาจาก jib

Comment

อืม.. งั้นก็ส่ง jib แหละครับ

Comment

ผมเคยเคลม hdd sumsung เหมือนกัน แต่เป็นของ advice โดนไปเกือบเดือน

Comment

ครับ ขอบคุณครับ

Comment

JIB อย่างเร็ว 7 วันครับ

คือเอาของไปส่งเคลมแล้วเค้าก็จะบอกเหมือนกันว่า 1 อาทิตย์

พอครบ 1 อาทิตย์ก็ให้ท่านโทรไปตามของว่าได้หรือยัง

Comment

ร้าน jib มันต้องใช้ใบเสร็จสินค้า ในการเคลมด้วยป่ะ
                              ถามไว้เป็นความรู้

Comment

Working...
                              X