Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องผมพอจะเล่นเกมส์หนักๆได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องผมพอจะเล่นเกมส์หนักๆได้ไหมครับ

เครื่องผมพอจะเล่นเกมส์หนักๆได้ไหมครับ
    CPU : AMD Athon64x2 2.71 Ghz
    Grapphic : Gigabyte Geforce 9600GSO 384MB
    Ram : 1GB
    Mainboard : Asus M2N-X Plus
    ช่วยทีครับอยากเล่นเกมส์หนักอ่ะครับ พวก ASSASIN CREED CRYSIS
    แล้วปรับสุดไหวไหมครับ

เล่นได้ น่่าจะระดับปานกลาง ครับ โชคดี

Comment

น่าจะเล่นได้นะครับ เพราะสเป็กก็คงจะเล่นได้แต่ไม่ค่อยเนียนนะครับ

Comment

เล่นได้ทุกเกมส์แหละครับ ถ้าปรับให้มันเล่นได้(เว้นแต่ดิ้นรนปรับให้มันเล่นไม่ได้ครับ อิอิ) แรงกว่าเครื่องผมไม่รู้กี่เท่า เครื่องผมยังเล่นได้ทุกเกมส์เลยครับ

แรมอีกสัก 1 กิก จะสวยมากๆ

Comment

Working...
        X