Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นเรื่องการติดฟิล์ม Anti Glare ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็นเรื่องการติดฟิล์ม Anti Glare ครับ

เน้นลดแสงสะท้อนอ่ะครับ ก็เลยมีคำถามว่า
    1.คือสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
    2.จะหาร้านฝีมือดีไว้ใจได้ติดให้อ่ะครับช่วยแนะนำร้านที่ ห้างฟอร์จูน หรือ พันทิพย์ประตูน้ำก็ได้ครับ
    3.ค่าติดประมาณเท่าไรอ่ะครับ
    ขอบคุณคับ *.*

ผมซื้อคอมจาก ITCITY อ่ะ พนักงานบอกถ้าติดเพิ่มก้ 300 (ฟิล์มกันรอยนะ) ผมเลยติดก้ติด ^^"

Comment

น่าจะมีที่ฟอจูนอ่ะครับ กะว่าจะไปติดอยู่

น่าจะประมาน 500+ กว่า

Comment

Originally posted by yok38_ns View Post
        ผมซื้อคอมจาก ITCITY อ่ะ พนักงานบอกถ้าติดเพิ่มก้ 300 (ฟิล์มกันรอยนะ) ผมเลยติดก้ติด ^^"

ติดเพิ่มหมายถึงให้พนักงานเป็นผู้ติดให้หรือครับ / เคยเห็นขายอยู่เหมือนกันแต่ผมไม่แน่ใจว่าเป็นแบบลดแสงสะท้อนด้วยหรือเปล่าอ่ะครับ?

Comment

900 ครับ ที่ shop mac ^^

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
            900 ครับ ที่ shop mac ^^
            รวมตัวฟิล์มและค่าติดด้วยใช่มะครับ แพงได้จาย...^.^

Comment

มีหลายเกรดหลายราคาครับ เลือกราคาสูงหน่อยก็จะดี

Comment

ผมชอบรสสัมผัส.. ผมไม่ชอบใส่ถุง

เกี่ยวกันมั๊ยเนี้ย

Comment

Originally posted by widya View Post
                  ผมชอบรสสัมผัส.. ผมไม่ชอบใส่ถุง

เกี่ยวกันมั๊ยเนี้ย
                  เนื้อเนื้อ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
                    รวมตัวฟิล์มและค่าติดด้วยใช่มะครับ แพงได้จาย...^.^
                    คับ รวมทั้งหมด

Originally posted by saksith View Post
                    เนื้อเนื้อ
                    ^^ ผมชอบใส่ถุงแต่ตัดปลายออก เปิดหัวอย่างเดียวว กันเสียดสี อิอิ
                    ปล ไปกันใหญ่ ท่านวิดยา พานอกเรื่อง

Comment

เดี๋ยวโดนแบนด์แน่นๆ 55

Comment

Originally posted by saksith View Post
                        เนื้อเนื้อ
                        เน้น เน้น

Originally posted by turionx2 View Post
                        ^^ ผมชอบใส่ถุงแต่ตัดปลายออก เปิดหัวอย่างเดียวว กันเสียดสี อิอิ
                        ปล ไปกันใหญ่ ท่านวิดยา พานอกเรื่อง
                        บรรยายซะ..hardcore เหมือนเคยทำอยู่บ่อยๆ น่ะท่าน

ก้อ นอกเรื่องสักนิส กัวเด่วจะเครียด (จิงๆแล้วไม่เคยติดฟิล์ม เลยตอบไม่ได้อ่ะ)

Comment

ของจอ17มีไหมอะท่าน

Comment

อ่ะนะกระทู้แปลงเพศไปล่ะ กร๊า....กๆ ยังไงก็ขอบคุณพวกท่านมากครับ

ส่วนฟิล์มจอ17ไม่แน่ใจครับเห็นแต่ 14 กะ 15 ที่ขายๆกันอ่ะครับ

Comment

ฟิล์ม ต้องเป็นของ Lamina ไม่ก้อ Hicool นะคร๊าบบบ

Comment

Working...
                              X