Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง windown แล้วลง driver แต่พอรีสต๊าส driver หายหมดเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง windown แล้วลง driver แต่พอรีสต๊าส driver หายหมดเลยครับ

ขอบคุณทุกท่านครับที่ช่วยเหลือ ปิดกระทู้ครับ ผมหายแล้ว

ลง windown แล้วลง driver แต่พอรีสต๊าส driver หายหมดเลยครับ
    พอไปลองดู Add remove program มันมีชื่อ driver ที่ผมลงครับแต่เหมือนเครื่องมันไม่เอามาใช้งาน
    แต่ถ้าลงโปรแกรมรีเครื่องแล้วโปรแกรมไม่หายครับ
    ไม่ทราบว่าเกี่ยวรึเปล่าที่ HDD ผมเป็น ide
    ช่วยด้วย

เครื่งผม
    p5k-se
    e2160
    HDD IDE 80GB
    8800GT
    Last edited by leqslbonn; 15 Jul 2008, 16:11:28.

ลองลงวินโดว์ใหม่ยังครับ

Comment

เปลี่ยนแผ่น windows ที่ใช้ install เลยคับ เคยเป็น แก้ยังไงก็ไม่หาย เปลี่ยนแผ่นที่ใช้ลง หายเลยคับ

Comment

Working...
      X