Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer Aspire 4520G-502G25Mi รุ่นนี้เกมเล่นลื่นไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer Aspire 4520G-502G25Mi รุ่นนี้เกมเล่นลื่นไหม

ใครใช้ notebook Acer Aspire 4520G-502G25Mi เเล้วมั้งอ่านะครับอยากทราบว่าเล่นเกมกราฟฟิกสวยไหมอ่านะครับอยากได้มาใช้มั้งช่วยเเนะนำหน่อยนะครับอยากซื้ออยู่เหมือนกันรอเเม่เช่าอพาร์ทเม้นให้อยู่ก่อนเเล้วถึงจะซื้อได้อ่านะครับไว้สำหรับเล่นเกมเเละใช้งานกราฟฟิกอ่านะครับ

ไม่ไหวครับ 8400mg ทำไรได้ไม่มากหรอก อย่างต่ำๆควรจะ 8600m gs S41 M63

Comment

ไม่แรงหรอกครับ

Comment

เล่น SF ยังกระตุกเลยครับ เจอ ควันนะครับ หน่วงเลย

Comment

Working...
        X