Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้big water ตัว2bayบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้big water ตัว2bayบ้างครับ

มีใครใช้big water ตัว2bayบ้างครับ
    Attached Files

ผมครับ ใช้ คู่ กะ Block Thermaltake UFO

Comment

ถ้า 760i เคยใช้ครับ แต่ผมมาเพิ่มหม้อน้ำอีก2ตอน+เปลี่ยนบล๊อกน้ำใหม่ถึงจะดีครับ (แต่ตอนนี้ใช้แบบแยกแล้วครับ หม้อน้ำ 3ตอน1ตัว กับ 2ตอนอีก1ตัวครับ เย็นในระดับนึงครับป๋ม)

Comment

ขอบคุงครับ พอดีอยากเพิ่มหม้อน้ำอะครับเลยถามดู

Comment

ผมช่วยแปลงให้ใสเข้าไปในเคสให้เอาใหมจะได้เนียนๆ

Comment

ไม่ไช้เขามาดูครับ

Comment

Working...
            X