Announcement

Collapse
No announcement yet.

GRID 1.2 เข้า DRIFT BATTLE แล้วเด้งออก จิงด้วย T_T ไคแก้ได้มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GRID 1.2 เข้า DRIFT BATTLE แล้วเด้งออก จิงด้วย T_T ไคแก้ได้มั่ง

GRID 1.2 เข้า DRIFT BATTLE แล้วเด้งออก จิงด้วย T_T ไคแก้ได้มั่ง เหมือนผมเคยเหนเค้าพูดๆกัน เปนจิงๆด้วย

แต่ตอนออกเกมไม่เปนไรแล้ว เล่นสนมอื่นรอก่อนนะ 55

กลับไปใช้ 1.1 เหมือนเดิมไง อิอิ

Comment

ลบลงใหม่คับT-T กำลังจะทำ แต่รอDefragเครื่องใหม่+ลบProstreetออกก่อน

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
        ลบลงใหม่คับT-T กำลังจะทำ แต่รอDefragเครื่องใหม่+ลบProstreetออกก่อน
        ลบลงใหม่แล้วมันจาหายเหรอครับ - -

Drift battle ทั้ง usa+jap เข้าแลวเด้งหมด

Comment

ตามปกติก็น่าจะหายนะครับ คิดว่าถ้าไม่เป็นที่Crackก็เป็นที่ตัวเกมนั่นหล่ะ เดี๋ยวจะลองเอาจอยXboX360ต่อแล้วเล่นดูว่ามีปัญหาไหม ก่อนลบ

เอาจอยXboX360เล่นก็ไม่หายครับ ลงใหม่ชัวร์!!!
          Last edited by Beaver_XT; 15 Jul 2008, 18:53:00.

Comment

1.2 เล่นไป ชนะสนามที่เมลา ลืมแล้วว่าสนามไร หลุดเรย เซง จะกลับไป1.1ละ

Comment

คืนนี้จะออนมั้ยล่ะท่าน

Comment

เซงๆ 1.2 แย่ กลับไปเล่นสนามเดิน จบอันดับเท่าไรก้อหลุด 1.1ยังดีกว่า error ตอนออก

1.2error ตอนเล่น - -

Comment

เด๋วต้องลบกลับไปลง 1.1 เซฟมันอยุ่ตรงใหนงะ

Comment

มาย ด๊อก ท่าน ก๊อปมาทั้งยวงเลย แต่ว่าลบเกมส์ลงใหม่เซฟไม่หายนี่ท่าน ลงใหม่แล้วเล่นได้เลย

Comment

1.1 ยังเล่นไม่จบเลย ว่าแล้ว ก็ GRID world ต่อ

Comment

เอ... รู้สึกพี่โค๊ดจะตกม้าตายแฮะ ทำเกมส์มาซะดี แต่แพทออกมาเอ๋อๆ แก้โน้นได้แต่ไอ้ของเก่าดันเสีย หรือว่าเป็นที่ยาแก้หว่า รอท่าน Beaver_XT ลงใหม่แล้วมายืนยันดีก่า

Comment

อีกหลายวันครับ ตอนนี้ติดโหลดบิตอยู่ ยังไม่ได้เคลีย์+Defragเครื่องมาจะ2สัปดาห์แล้ว HDDก็ไม่ว่าง ตอนนี้ที่ว่างรวมกันของHDD250Gb รวมกันยังไม่ถึง10Gbเลย

Comment

ผมลงใหม่อยุ่ครับ แต่ไม่เทส 1.2ให้นะ อิอิจะเล่น 1.1 error ตอนออกดีกว่า ตอนเล่นอยุ่ - -

เป็น3สนามแหน่ะที่หลุด แบบกลางนะครับ
                            Drift battle jap +us

แล้วก้อ us สนามไรไม่รุ้ที่ใช่ honda nxs อะครับ

Comment

สงกะสัยจะมาช้าไป เท่าที่เคยสลับ แพท1.1กับตัวดั้งเดิม1.0ผมใช้วิธีแค่ก๊อบแครกไปวางทับเองคับ ไม่รู้ว่าใช่ป่าว แต่เท่าที่ลองเช็ดดูลง1.1เล่นไปซักพักอยากลองกลับไป1.0เอาแครก1.0ไปทับเวอร์ชั่นมันจะกลับไป1.0 ออกเกมส์แล้วไม่เอ๋อ พอเอาแครก1.1ทับใหม่เอ๋อเหมือนเดิม

Comment

Working...
                              X