Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ ทำไมถึงลบไฟล์ในการ์ดเมมโมรีโทรศัพท์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ทำไมถึงลบไฟล์ในการ์ดเมมโมรีโทรศัพท์

เอ่อ คือว่าผมลบไฟล์ในการ์ดเมมโมรีโทรศัพท์ไม่ได้อ่าครับ ไม่ใช่แค่ลบไม่ได้อย่างเดียวนะครับสร้างไฟล์ใหม่ คัดลอกไฟล์มาวางก็ไม่ได้ด้วย
    มันเป็นเพราะอะไรอ่าครับ
    ช่วยบอกผมที่ว่าควรทำไงอ่า อาการมันเป็นแบบในรูปด้านล่างอ่าครับ
    ใครรู้วิธี ช่วยผมทีเถอะนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
    Attached Files

มันติดprotectedครับหรือไม่อาจเข้ารหัสไว้ที่adapterมันจะมีที่ล็อคอยู่นะลองดู

Comment

ขอบคุณครับ ทำได้แล้ว
      ไปลอง seach ใน google มา

Comment

Working...
      X