Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านที่ใช้ BenQ S41 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านที่ใช้ BenQ S41 ครับ

คือผมทำแผ่นไดรเวอร์ Vista ที่แถมมากับเครื่องหายครัีบ
    ผมตามหาโหลดเอาจากเว็ป BenQ ได้หมดแล้ว
    แต่ตัว Application ของมัน หาโหลดไม่ได้ครับ เช่น
    Qshot
    BenQ Surround
    Hotkey Manager

รบกวน แค่ 3 ตัวนี้ ท่านใดมีขอความกรุณา อัฟให้โหลดหน่อยครับ
    หรือมีที่โหลดช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมหาในเว็ป BenQ ไม่เจอ
    ผมไปตั่งกระทู้นี้ไว้ที่ โมนาวิสต้าด้วยครับ
    พอดีผู้มีน้ำใจงามจากเว็ปโมนาวิสต้าอัฟให้แล้วครับ แค่เปิดเข้ามาอ่าน ก็ถือว่าท่านมีน้ำใจมากแล้วครับ
    Last edited by meo95; 15 Jul 2008, 21:40:00.
Working...
X