Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเจอปัญหากับ4870บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเจอปัญหากับ4870บ้างคับ

ใครเจอปัญหากับ4870บ้างคับจะซื้ออยู่เห็นบางกระทู้บอกว่าไดรเวอร์บ้างและอีกหลายๆอย่างเลยจะขอข้อมูลท่านที่ใช้แนะนำหน่อยคับ ขอบคุนมากคับ

ปัญหาเดียวที่เจอตอนนี้ .. แพงครับ น่าจะซัก 8000 กำลังสวย

Comment

ปัญหาที่เจอ --- ลื่นเกินครับ หัวแตกไปหลายคนแล้ว

Comment

ปัญหาที่เจอคือร้อนเกินครับ ต้มไข่สุก มาม่าเดือดไปหลายชามแล้ว

Comment

ลงตัว hotfix vista32-64_dd_ccc_hd4800series_64906 ไม่มีปัญหาครับ
          ส่วนใหญ่ที่มีปัญหาน่าจะเป้นเรื่องความร้อน แต่ถ้าปรับพัดลมก็ไม่มีปัญหาแล้ว

ส่วนตัวใช้น้ำลูบเอา ฟูลไม่เกิน 48 องศา

Comment

และถ้าเปนxp จะใช้ได้ไหมคับ

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
              ปัญหาเดียวที่เจอตอนนี้ .. แพงครับ น่าจะซัก 8000 กำลังสวย
              เห็นด้วยอย่างแรงครับ

Comment

หาไฟล์ profile ไม่เจออ่ะ อยากปรับพัดลมแล้วลากเล่น

Comment

ผมเจอปัญหาครับ แต่ไม่รู้ว่าเป็นที่การ์ดจออย่างเดียวรึเปล่า เพราะก่อนหน้านี้มันไม่เป็น - -

Comment

Originally posted by einepommes View Post
                    ผมเจอปัญหาครับ แต่ไม่รู้ว่าเป็นที่การ์ดจออย่างเดียวรึเปล่า เพราะก่อนหน้านี้มันไม่เป็น - -

ปัญหาอะไรละครับ...

Comment

ปันหาทั่วไปเรื่องไดรเวอร์บ้าง ความร้อนบ้าง เล่นโปรแกรมกราฟฟิกบางอย่างแล้วมีปันหาแล้วที่ยังไม่รู้อีกคับย้ายค่ายมาเล่นก็ต้องคึกษาที่ตัวมันก่อนอ่ะคับแล้วเล่งเอาด้วยคับ

Comment

Originally posted by Aeiki View Post
                        ปันหาทั่วไปเรื่องไดรเวอร์บ้าง ความร้อนบ้าง เล่นโปรแกรมกราฟฟิกบางอย่างแล้วมีปันหาแล้วที่ยังไม่รู้อีกคับย้ายค่ายมาเล่นก็ต้องคึกษาที่ตัวมันก่อนอ่ะคับแล้วเล่งเอาด้วยคับ

กำลังจะย้ายค่ายเหมือนกัน พรุ่งนี้แปดโมงเช้า 4870 จะเดินทางมาถึงบ้านละ

แล้วจะเอามาเล่าสู่กันฟัง ครับ

Comment

สั่งซื้อเหรอคับ รอชมคับ

Comment

ปัญหาคือ อยากได้คับ.....

Comment

ปัญหาที่เจอ ปรับผัดลมแล้ว เย็นจังครับ 40-50c idle ความแรงเหมือนมีเปลือกกล้วยวางขวางทางอยู่

Comment

Working...
                              X