Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทำฟาข้างเคสใสเอง ช่วยแนะนำหน่อยคับ เอาแบบง่ายๆ เด็กทำได้ ไม่ใช้เวลานาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำฟาข้างเคสใสเอง ช่วยแนะนำหน่อยคับ เอาแบบง่ายๆ เด็กทำได้ ไม่ใช้เวลานาน

ช่วยบอกวิธีการาทำฟาข้างใสหน่อยคับไม่โมอะไรมากเอาฟาใสเป็นพอ บอกราคา อุปกรที่ต้องใช้ ซื้อได้ที่ไหน ถ้าที่พันทิปยิ่งดี ช่วยหน่อยนะครับ จะโมเคสครั้งแรกในชีวิต ไม่เคยทำมาก่อน เอาแบบละเอียดเลยนะคับ ไม่ค่อยจะรู้เรื่องพวกนี้เลยขอบคุนล่วงหน้าเลยนะคับ แล้วแผ่นพลาสติดใส หาซื้อได้ที่ศึกษาพันได้ไหมคับ

และมีคนแนะนำผมไปทำที่ ให้ร้านทำป้ายเค้าทำให้เลยคับ หมายความว่าอะไรคับ แล้วจะไปทำได้ที่ไหน แต่ผมว่า ทำเองดีกว่านะคับ ช่วยบอกด้วยนะคับ

Comment

ให้ที่ร้านทำป้ายทำก็ดีคับ ไม่ต้องมาเสียเวลาตัดอคิลิกด้วยนะคับ ถ้ามาตัดเองเกิดพลาดแตกทั้งบานนะคับ ราคาก็ไม่น่าจะไม่เกิน4ร้อยนะคับ หรือว่าจะไปลองซื้อได้ที่ร้านขายอุปกรณ์เครื่องเขียน

Comment

Working...
      X