Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับ Maxnet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามครับ Maxnet

ระหว่าง 4096/512 แพ็คเกจ Indy กับ 2048/1042 แพ็คเกจ Premier
    อันไหน จะดีกว่าครับ สำหรับคอม 2 เครื่อง ที่เล่นเกมส์ ดูหนัง โหลดBit โหลดเกมส์
    ที่ผมมอง เห็นว่า Premier Uplode มัน 1042 คงช่วยในเรื่องโหลดหนังโหลดเกมสืได้ไวขึ้นหรือป่าว ครับ
    ช่วยทีครับ
    Last edited by Parakiss; 15 Jul 2008, 21:30:59.

Indy 4096 เร็วกว่า
    Premier 2048 นิ่งกว่า
    มั้งครับ ^ ^

Comment

Originally posted by Relaxza View Post
      Indy 4096 เร็วกว่า
      Premier 2048 นิ่งกว่า
      มั้งครับ ^ ^
      อยากรู้ความหมาย ของ Uplode อะครับ ว่ามันดียังไง รบกวนทีครับ

Comment

download โหลดไฟล์จาก host เข้าเครื่อง...

upload ส่งไฟล์จาก เครื่องเข้า host

ถ้าในบิต upload เยอะ เราก็จะปล่อยไฟล์ได้เยอะ แล้วจะได้ ratio เยอะขึ้นด้วย...

ปล... เอา 4096/512 ดีกว่า... (ความเห็นส่วนตัว)
        Last edited by unix; 15 Jul 2008, 21:42:49.

Comment

ถ้าอยากได้ ratio เยอะๆก็ใช้โคซัก 2 - 3 เดือนครับ ตุนเอาไว้ก่อน

ถ้าเป็นผมก็เอา 4096/512 ครับ ค่าอัพโหลดมีเยอะแระ ^ ^

Comment

Originally posted by unix View Post
            download โหลดไฟล์จาก host เข้าเครื่อง...

upload ส่งไฟล์จาก เครื่องเข้า host

ถ้าในบิต upload เยอะ เราก็จะปล่อยไฟล์ได้เยอะ แล้วจะได้ ratio เยอะขึ้นด้วย...

ปล... เอา 4096/512 ดีกว่า... (ความเห็นส่วนตัว)
            อย่างนี้ผมก็ต้องเลือก 4096/512 เพราะส่วนมากผมไปโหลดมาก กว่า

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
            X