Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอวพระเจ้า เวปนี้เป็นเวปที่สมัครยากมากๆฮะ(แนะนำตัว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
    ยินดีต้อนรับครับ

ปล. ถ้าเป็นหญิงจะได้รับการต้อนรับดีกว่านี้นะครับ
    แหะๆๆ ผมไม่ใช่หญิง และผมก็ไม่ใช่ชายครับ

ผมพลังYครับ หุหุหุ

Comment

" พลัง Y "

Comment

Originally posted by toberich View Post

แหะๆๆ ผมไม่ใช่หญิง และผมก็ไม่ใช่ชายครับ

ผมพลังYครับ หุหุหุ
        xx = หญิง
        xy = ชาย

y ตัวเดียว? = ว๊ายยยยยยยยยย

Comment

ขำคุณ Relaxa มาก ยิ่งตอนยิ่งกำลังอ่านหนังสือธรรมมะ^^ ในบอร์ดนี้มีคนเก่งเยอะครับรับประกันได้ ผมได้ความรู้มากมายจากที่นี้เลยครับ

Comment

หุหุ
            อยากได้โน้ตบุคสีม่วงฮะ ใครเคยเห็นบ้าง คิคิ

Comment

ผมก็มาใหม่เหมือนกาน

Comment

ยินดีต้อนรับครับ อยากบอกสมัครทีเดียวก็ได้ละ อิอิ คงบำเพ็ญเพียรมานาน ^^

ปล.นึกว่าจะมีสาวๆ ก็เลยแวะเวียนเข้ามาซะหน่อย ที่ไหนได้ พลัง Y อุ๊ยตาย ว๊าย กรี๊ดดดด!!!!

Comment

ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ ผมก็สมัครมาหลาย login เหมือนกัน อ่านมาสี่ห้าปีละมั้ง (ตั้งแต่ยังเรียนอยู่จนตอนนี้จบมาหลายปีละ )
                  เนื่องจากจำชื่อ login ไม่ค่อยได้ (เพราะไม่ค่อยได้เข้า) เลยต้องสมัครใหม่ นี่รอบที่ 3 หรือ 4 แล้วเนี่ย

Comment

Working...
                  X