Announcement

Collapse
No announcement yet.

usb กับที่เสียบหูฟัง กับพันทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• usb กับที่เสียบหูฟัง กับพันทิพย์

ปัญหาคือ เคสจะมีรูเสียบหูฟังอยู่ด้านหลัง ต้องอ้อมไปเสียบ

จึงอยากถามว่ามีสายแปลงที่อีกด้านเป็น usb กับ รูเสียบสายหูฟังหรือเปล่าครับ

ตัวเคสด้านหน้ามีช่อง usb

ที่พันทิพย์มีขายไหมครับใครเคยเห็นบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ

ไม่น่าจะมีครับ รอท่านอื่นมาชี้แนะ

Comment

สาย แปลง USB > หูฟังนี้มะเคยเจออะงับ...
      แต่ สายต่อหูฟัง นี้มีแน่งับ ^^" ยาว 1m, 2m, 5m เลือกตามชอบเลยงับ

Comment

ครับ สรุปก็ต้องอ้อมอยู่ดี T_T

Comment

เคสดันไม่มีช่องเสียบข้างหน้าอีก

Comment

มีขายครับผมซื้อมาอันละ 150 ต่อลำโพงก็ได้ไมค์ก็ได้ เสียงดีกว่าเดิมนิดหน่อยครับ

Comment

ขายตรงแถวไหนครับ

Comment

Originally posted by amtaurus View Post
                มีขายครับผมซื้อมาอันละ 150 ต่อลำโพงก็ได้ไมค์ก็ได้ เสียงดีกว่าเดิมนิดหน่อยครับ
                หุหุ โพสต์เจิมเลยนะครับ

Comment

Originally posted by KENG475 View Post
                  ครับ สรุปก็ต้องอ้อมอยู่ดี T_T

ซื้อสายต่อหูฟังไงงับ เสียบทิ้งไว้เลย แล้ว เวลาถอดสียบหูฟัง กะทำตรงขั้วสายต่อ ไม่ต้องอ้อมปาย ถอดเสียบ หลังเครื่องแล้ว ==a

Comment

Working...
                  X