Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องขอร้องผู้รู้ท่านใดช่วยแก้ไขทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องขอร้องผู้รู้ท่านใดช่วยแก้ไขทีคับ

ผมมีเรื่องขอความช่วยเหลือให้ผู้รู้ตอบผมหน่อยคับ
    คือเรื่องคอมของผมนิหละสเป๊คก็มีดังนี้
    CPU P4 3.0
    RAM 1.5 GB
    VGA Nvidia Geforce FX 5500 128 MB
    MB ASUS P4S8X-MX
    ผมกลับเล่น ลินเนจ 2 ไม่ได้ก็มีเท่านี้หละคับแต่ที่สำคัญคือคอมเพื่อนผม CPU P3 กลับเล่นได้ไม่มีปันหา สเป๊คต่ำกว่าผมทุกอย่าง
    ผมลองหลายวิธีหละคับ ทั้งลงไดร์เวอร์กาดจอใหม่ ลง OS ให้เหมือนเพื่อนแต่ก็ยังเล่นไม่ได้อยู่ดี
    ปัญหาคือเวลาผมเล่น CPU มันจะถีบทำงานที่ 100% ตลอดสาเหตุมาจากอะไรอ่ะคับ
    ผมก็ลองเปิด cabal+Ragnarok พร้อมกันก็ยังเล่นได้คับแต่มาเจอเกมนี้ผม งง ทำอะไรไม่ถูกเพราะไม่รู้ว่าสาเหตุมาจากอะไรยังไงก็ขอรบกวนผู้รู้ในเวปนี้ด้วยนะคับถือว่าผมขอร้องหละ ตอนนี้ผมอยากจะร้องไห้ T-T

ไม่มีผู้รู้หละเหรอคับ สาเหตุมาจากไหนง่ะ ช่วยด้วยคับ T-T

Comment

Working...
    X