Announcement

Collapse
No announcement yet.

3650 คล็อกไปได้ไกลเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3650 คล็อกไปได้ไกลเท่าไหร่

พึ่งเคยใช้ ati วันนี้เองครับตอนนี้ค็อกไป 825/900 full load 53c พอจะข่มขืนมันไปได้อีกเท่าไหร่ครับ

อะ SOS ซึน(ระดับ ฮารูฮิ ไม่ใช่ ซึนเทพแต่เป็น ซึน พระเจ้า)

ถ้าเป็น ซิง Zalman น่าจะไกลกว่านี้นะครับ เพราะรู้สึกว่าที่ 3650 มันทำได้น่าจะ 900 ในส่วน Coreclock แต่ Ram นี้ผมจำไม่ได้แล้ว

(แต่ว่าเครื่องคุณนี้ H Game ทั้งนั้นเลยนะครับ อิอิ)

Comment

ตอนนี้ใช้ Arctic Cooling Accelero S1 Rev.2 ครับ (Fullเท่าideซิ้งค์เดิม) ยังไม่ได้ลองคล็อกจนสุดเลยครับกลัวแต๊บ

Comment

สนใจ แต่ ไอคอน เกม ตรงเดสท๊อป อิอิ

Comment

ตอนลองลากคอร์ไปที่ 880 รันโปรแกรมเทสไม่ผ่านแต่เล่นไม่มีปัญหาเลย งง

Comment

เหรอครับ แต่ผมว่ามาได้ 880 ผมว่าก็เยี่ยมแล้วละครับ ไม่ควรมากกว่านี้แล้วละครับ

จะว่าไปถามนิดส์ ซื้อ DVD เรียกเธอว่าพระเจ้า ซึซึมิยะ ฮารุฮิ มาดูแล้วยังครับ (ผมซื้อมาแล้ว ไม่ค่อยปลื้มเท่าไหร่)

Comment

Originally posted by nests View Post
              จะว่าไปถามนิดส์ ซื้อ DVD เรียกเธอว่าพระเจ้า ซึซึมิยะ ฮารุฮิ มาดูแล้วยังครับ (ผมซื้อมาแล้ว ไม่ค่อยปลื้มเท่าไหร่)
              ซื้อตั้งแต่วันแรกที่ออกเลยครับ ไปซื้อตั้งแต่8โมงเช้าเลยแต่ของดันเข้าตอนบ่าย

Comment

HHHHHHHHHHHHHHHHHhhชิ่ว

Comment

Working...
                X