Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 ปะทะ 7300GT มาดูกันมันจะได้เท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 ปะทะ 7300GT มาดูกันมันจะได้เท่าไร

พึ่งไปถอยมาสดๆร้อนๆเลยสำหรับของทุกชิ้นครับ
    --------------------------------------
    สเปกก็ตามลายเซ็นเลยครับ แต่แหมการ์ดจอของพี่ปาร์คเค้าแรงดีจิงลากใกลมากๆ ผมละอึ้งเลย ตอนแรกลากไปได้ สุดเกจเลยครับที่ 975 แต่ภาพแตกเลยลดมาที่ 925 แหมแค่นี้ก็เกินคุ้มแล้วเนอะ
    --------------------------------------
    มาดูกันเลยรูปแลกครับ

-------------------------------------
    รูป2 3D 03

---------------------------------------
    รูป3ครับ 3D 05

---------------------------------------
    รูป4 3D 06ครับ

สุดท้ายกับตู้ปลาครับ

-------------------------
    หมดแล้วครับสำหรับรูปภาพ ชอบเจ้า7300จิงๆ....แหมเกือบจะโค่น 7600GS ซะแล้วถ้าไปได้อีกนิสนะ งิงิ
    --------------------
    จบแล้วครับ มีอะไรสอบถามหรือติชมก็บอกกันได้นะครับ
    Last edited by eXzato; 30 Dec 2006, 22:04:47.

มัน 7300 หรอวะ
    แรงก่า 6600 เยอะเลย -*-

Comment

แรงแล้วครับ ถ้าจิงๆอัด CPU ได้อีกนี่กำลังดีเลย ^^
      ------------------------------------------------
      โอ่ววว VGA ลากไกลจ้างงง 6600GT เราหมดคุณค่าเลย ><"

Comment

โห้ยแรงเว้ย ชนะ 7600 go ผมสนิทเลย ^^

Comment

ไม่ใช้เล่นๆ

Comment

ของพี่เค้าแรงจิงๆ

Comment

อืม สุดยอดจิงๆ เก่งคะ

Comment

ได้เท่า 73GT ddr2 ผมเลยนะ อิอิ

ตู้ปลา 74XXX คิดว่าจะไม่มีคนตามแล้วซะอีก

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                  ได้เท่า 73GT ddr2 ผมเลยนะ อิอิ

ตู้ปลา 74XXX คิดว่าจะไม่มีคนตามแล้วซะอีก
                  การดจอผมถูกกว่า อิอิ

Comment

ผมใช้บอร์ดรุ่นนี้เหมือนกันแต่คล็อกไม่ขึ้นได้ก็ 2400 (cpu3200+)บางทีเล่นเครื่องก็ดับ มีวิธีคล็อก การปรับยังไงบ้างครับ vgaผมก็ใช้รุ่นนี้ครับแต่มีท้ายmaxxxทำsli gpuคล็อกได้น้อยครับ 530 แต่แรมสิผมลาดไปถึง1750 จาก1000 (ทำsli คะแนน 03 อยู่19xxx กว่าๆ 01 อยู่ที่24xxx กว่าๆ )
                    แต่ตัวเดียวผมแพ้ขาดครับ

Comment

เบื่อเมื่อไหร่บอกพี่นะ บิ๊ก รอจับมือ 2 ต่อ อิอิ

Comment

Originally posted by guru View Post
                        เบื่อเมื่อไหร่บอกพี่นะ บิ๊ก รอจับมือ 2 ต่อ อิอิ
                        เร็วๆนี่หละครับ^ ^

Comment

Working...
                        X