Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับไวรัสที่มันไปปิดการไดร์ฟเวอร์ต่างๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับไวรัสที่มันไปปิดการไดร์ฟเวอร์ต่างๆหน่อยครับ

สอบถามเกี่ยวกับไวรัสที่มันไปปิดการไดร์ฟเวอร์ต่างๆหน่อยครับว่ามันเป็นไวรัสอะไรแล้วมีวิธีการแก้ไขไหมครับ เพราะผมใช้ Symantec scan ดูแล้วมันไม่เจอ สงสัยมันจะไปปิดไม่ให้ Symantec ทำงานไปด้วยอะครับ เพราะตอนนี้ Internet ผมใช้งานไม่ได้ คือเข้าไปพิมพ์ IPCONFIG แล้วมันจะบอกว่าไม่สามารถคอมเนคได้ ลืมบอกไปว่าเป็นเครื่อง Server 2003 น่ะครับ ใครพอจะช่วยแนะน่ำหน่อยน่ะครับ
Working...
X