Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Lcd ราคาไม่เกิน 10000 ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Lcd ราคาไม่เกิน 10000 ทีคับ

ช่วยแนะนำ Lcd ราคาไม่เกิน 10000ทีคับ พอดีพรุ่งนี้จะไปซื้อเลย ดูๆในเวบยังเลือกไม่ใด้สักตัว

คือมีปัญหาอยู่นิดหน่อย ยังเลือกไม่ใด้ ว่าจะเอาจอ Wide หรือ จอธรรมดาดี
    ใช้งาน ส่วนมากก็ เล่นเกมกับดู หนัง แต่เหนพี่บอกว่า จอ Wide เล่นเกมแล้วปวดตา
    ไม่ทราบว่า เป็นกับบ้างไหมคับ ส่วนตัวผมก็ไม่เคยเล่นจอ Wide เหมือนกัน
    กลัวว่าซื้อมาใช้แล้ว จะปวดตาเอา

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากคับ

แนะนำครับท่านน่าจะไปเดินเลือกดูเอานะครับ
    เชื่อในสายตาตัวเองครับว่าท่านชอบแบบไหน
    สิ่งนั้นจะเป็นสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับท่านครับ^^

Comment

ผมเลือก จอธรรมดาครับ ลองดู ซัมซุง 943 bx ก็ได้ครับ 19หรือ22 นิ้วก็ ok ละ

Comment

22"

Comment

Wide 22" ครับ ผมเล่นเกมส์อยู่ก็ไม่มีปัญหา จอมันปรับ Mode ได้

Comment

Working...
          X