Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อลำโพงคอมใหม่ครับ ของบไม่เกิน 1300 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อลำโพงคอมใหม่ครับ ของบไม่เกิน 1300 ครับ

เนื่องจาก http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=239897 ของผมช๊อต คือ ไม่อยากซ่อม + กับความอยากได้ตัวใหม่ เลยขอคำแนะนำในการซื้อลำโพงอะครับ อาจจะบอกชื่อรุ่นชื่อยี่ห้อก็ได้นะครับ ( ส่วนตัวผมว่าตัวที่ผมใช้อยู่มันก้อคุ้มนะ 5-6ปี เสียงยังดีอยู่ )
    แต่ถ้ามีใครแนะนำที่ดีกว่านี้ โปรดบอกผมด้วยนะ ขอรูปด้วยนะครับ ราคาด้วย ด่วนด้วยก้อดีนะ เพราะจะซื้อพรุ่งนี้ ถ้าเป็นไปได้ สอนพ่วงให้ด้วยนะ ซับ 2 ลำโพง 4 *0* สำหรับผม หรูแล้ว

ปล. ด่วนได้ก้อดีนะครับ

ปล2.อยากให้ซับฟังดีๆเพราะๆ ต้องเอาซับใส่ในกล่องให้มันก้องๆ ชิมิงับ

โทดทีครับที่งบน้อย -*-

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมว่าเก็บตังค์อีกสักเดือนสองเดือนให้ได้สัก 4-5พันบาท ตัวเลือกดีๆเยอะเลยครับและจะได้ใช้ไปนานๆด้วย

Comment

ใช่ครับ เก็บตังอีกนิดดีกว่า เพราะลำโพงตัวเดิมที่คุณใช้อยู่ผมว่าเสียงค่อนข้างดีเลยนะ ถ้า 1300 แล้วได้เสียงแบบนั้นคงไม่มีอ่ะ

สู้เก็บตังอีกหน่อยไปซื้อรุ่นสูงกว่านี้ ได้ใช้ไปอีกนานเลยครับ

Comment

SAAG.10S..ได้2คู่เลยเสียงดีด้วย..

Comment

คือผมเกบตังไม่เก่งอะ (ปวช1เองงะ) ได้แค่วันละ 60 กินข้าวเช้า - เที่ยง เหลือ 20 บาท ถ้าอันไหนเร่งจิงๆผม ยอมกินข้าวเที่ยงมื้อเดียว -*- ไม่ก้อกินบ้าน ยาย เอางี้

ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วตัวที่ผมใช้อยู่ (ในรูป) มันราคาเท่าไหร่
              แต่ผมเหงในร้าน ทักษิณอินโฟเทค ปัตตานี ราคา 950 ผมว่าน่าจะเพราะนะ สีดำ ใช้โวลุ่มเหมือนกัน แต่มะได้ดูยี่ห้อ -*- ยังไงฝากดูอีกทีนะ
              -*- ขอบคุงงับ

Comment

มีของ Music D.J. อะคับ น่าจะเคยเห็นกันนะคับ รู้จากคนขายที่พันทิพย์ว่าทำโรงงานเดียวกับ Microlabคับ เคยใช้อยู่รุ่น M-A8 นานละคับ หาซื้อได้ไม่ยากคับเสียงดีใช้ได้คับถ้าเทียบกับลำโพงทั่วไปในระดับราคาเดียวกัน

ลองดูราคาคร่าวๆก่อนได้คับ http://www.weloveshopping.com/templa...37&shopid=1691
                Last edited by sierra; 17 Jul 2008, 00:58:31.

Comment

http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0008952
                  1450.- กทม.

Comment

Originally posted by linglom View Post
                    +10 ตัวนี้เบสแรง

Comment

ตัวด้านบนหาซื้อได้ที่ไหนมั่งอะ แล้ว ปัตตานีมีมะ หรือต้องสั่ง พันทิพ แล้วใช้ซาวน์การ์ดแบบไหน แล้วจะรู้ได้ไงว่าเราใช้ซาวน์การ์ด นี้ๆๆๆๆ ครับ เด๋วซื้อมาใช้ไม่ได้ซะงั้น

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะไปซื้อตอนเด่วแล้ว

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                          X