Announcement

Collapse
No announcement yet.

## ขาย HDD 2.5 นิ้ว ราคาเบาๆคับ##

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ## ขาย HDD 2.5 นิ้ว ราคาเบาๆคับ##

มาอีกแล้วครับ ของดีราคาถูกคับ ถูกจริงๆคับ
    ขาย Harddisk Notebook 80GB และ 250GB 2.5" 5400RPM SATA II Buffer8MB
    เย็นและเงียบ ประกันให้ 1 เดือนคับ มีปัญหาเปลี่ยนใหม่ให้คับ
    ย้ำคับ ของใหม่จริงๆ ยังไม่ผ่านการใช้งาน 100% แกะแค่เช็ค BAD คับ
    ราคาคับ 80GB = 900 คับ ส่วน 250GB = 1900 คับ เอาหลายตัวลดหั้ยคับ
    ส่วน USB External Box นั้นแนะนำให้ซื้อที่ JIB คับ เพราะมีประกันให้ 1 ปีเลย

สนใจก็ เช่นเดิมครับ PM เบอร์ติดต่อกลับได้เลยครับ ติดต่อกลับทุกคนครับ
    หรือจะรับของเองก็ ZEER รังสิต Futur รังสิตคับ แต่ต้องเป็นวันหยุดนะคับ เสาร์+อาทิตย์ คับ
    หรือส่ง EMS ก็ได้คับ + ค่าส่ง 50 บาทคับ
    Last edited by warakorn_ranger; 16 Jul 2008, 18:12:39.

น่าสนนะ แต่ผิดห้องครับ

Comment

ขายหลายๆห้อง คับ

Comment

สนใจครับ

ที่อื่นราคาเท่าไรหรอ

Comment

สนในครับ
          ขอเบอติดต่อหน่อยครับหรือติดต่อกับที่เบอ 089-4432020

Comment

สนใจ ติดต่อยังไง.. 250 GB ยี่ห้อไร

Comment

ยี่ห้อ อะไรหรือคร้าบ

Comment

Working...
              X