Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยลอง xp 2008 sp3 หรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยลอง xp 2008 sp3 หรือยังครับ

ตามหัวข้อเลยครับพอดีซื้อมาแต่ยังไม่ได้ลง เลยอยากจะรู้ว่าเป็นยังไง

คงเป็น วินโดว์โม มาแน่ๆ -*-

Comment

ต้อง Xp original sp'3 ครับเเน่นอน

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
        ต้อง Xp original sp'3 ครับเเน่นอน

ผมก็ไช้อยู่ตอนนี้ครับ
        การันตีครับ เอาแบบออริจินอลดีกว่า

Comment

แล้ววินโดว์โมมันจะดีหรือป่าวครับ

Comment

ผมลง ก้อ ใช้ได้ครับ (XP 2008 V3 Cool Edition)ซื้อมาจากเซียร์ (แต่รู้สึกว่า Nero 8 จะหมดอายุ สงสัยลืม crack)

Comment

Originally posted by buma View Post
              ผมก็ไช้อยู่ตอนนี้ครับ
              การันตีครับ เอาแบบออริจินอลดีกว่า
              1 เสียง ครับ หน้าตาไม่ได้ช่วยให้งานคุณเร้วขึ้น ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับสำหรับทุกความเห็น

Comment

Defrag ไม่ได้ คำสั่งต่างๆโดนหั่นทิ้งเยอะเลย

Comment

Working...
                  X