Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของตกรุ่นอย่าง X2 6000+ ...............CZ นะขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพลของตกรุ่นอย่าง X2 6000+ ...............CZ นะขอรับ

เปล่าตอกย้ำใคนะขอรับ อิอิ เพียงแต่อย่างเห็นพลังของ X2 6000+ ของสาวก AMD ในบอร์ดนี้เพียงเท่านั้น

อันนี้ SHoW

เอาแรมมายืมหน่อยได้ใหมครับ ถ้าใจดีให้ผมละก็ ได้เห็น 6000+ บัส 400 แน่ๆ อิอิ

Comment

ตกรุ่นจิงเหรองั้นผมซื้อต่อ 1500 ละกานไหนๆก็ตกรุ่นและ หุหุหุ

Comment

มีไว้ในครอบคลองแล้ว แต่ยังอยู่ในกล่องครับ วันใหนประกอบจะเอามาโชว์ นะท่าน ตอนนี้ขอแรงแบบพอเพียงไปก่อง

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          เอาแรมมายืมหน่อยได้ใหมครับ ถ้าใจดีให้ผมละก็ ได้เห็น 6000+ บัส 400 แน่ๆ อิอิ

เกโระๆๆ กว่าจะหาตัวนี้ได้มันเป็นตัวซิ้งเก่าอ่ะ เห็นว่าเทพกัน เดียวลองให้ดูครับ อิอิ

Comment

ชอบรูปล่างของท่าน จขกท จังเลยคับ แนวมากๆ

Comment

Originally posted by rck_devil View Post
              ตกรุ่นจิงเหรองั้นผมซื้อต่อ 1500 ละกานไหนๆก็ตกรุ่นและ หุหุหุ
              อีก 3 ปีจะปล่อยให้

Comment

CPU Arch : 1 CPU - 2 Cores - 2 Threads
                CPU PSN : AMD Athlon 64 X2 Dual Core Processor 6000+
                CPU EXT : MMX(+) 3DNow!(+) SSE SSE2 SSE3 x86-64
                CPUID : F.3.3 / Extended : F.43
                CPU Cache : L1 : 2 x 64 / 2 x 64 KB - L2 : 2 x 1024 KB
                Core : Windsor (90 nm) / Stepping : JH-F3
                Freq : 3000.23 MHz (200.02 * 15)

MB Brand : Abit
                MB Model : AX78(AMD770+SB600)
                NB : ATI RD770 rev 00
                SB : ATI SB600 rev 00

GPU1 Type : ATI Radeon HD 2600 XT
                GPU1 Clocks : Core 800 MHz / RAM 1100 MHz
                GPU2 Type : ATI Radeon HD 2600 XT
                DirectX Version : 10.0

RAM : 2048 MB DDR2 Dual Channel
                RAM Speed : 375 MHz (CPU/8) @ 5-5-5-18
                Slot 1 : 1024MB (PC2-6400)
                Slot 1 Manufacturer : Transcend Information
                Slot 2 : 1024MB (PC2-6400)
                Slot 2 Manufacturer : Transcend Information

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=389739

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันครับ เห็นราคาตอนนี้แล้วใจหาย ลงมาจากตอนที่ผมซื้อหลายพันเลย ว่าแล้วก็เก็บไว้ใช้ต่อดีกว่า

Comment

ดันครับ ใช้ 6000+ เหมือนกัน แรงขาดใจ Crysis ลื่นเหลือล้นทนเหลือหลาย .. อิอิ

ดันครับ ใช้ 6000+ เหมือนกัน แรงขาดใจ Crysis veryHigh ลื่นเหลือล้นทนเหลือหลาย .. อิอิ

Comment

ดัน (มาซุ่มดูของแรง)

Comment

อ้าวตกรุ่นแล้วเหรอ นึกว่ากำลังเทรนด์ ซะอีกว่าจะไปสอยอาทิตย์นี้เลย แต่ไม่มีตังค์ถอยการ์ดจอใช้ onboard ไปก่อนดีกว่า อิอิ

Comment

ตกรุ่นแล้วเหรอคับ ผมดันไปบอกลูกค้าว่า เพิ่งมาใหม่อะ ทำไงดี

Comment

ลูกค้าท่านโชคดีไปซิครับ รุ้นนี้หาอยากยิ่ง ซะแว้วผมยังปล่อย น่อมแน้ม มาเก็บเลยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post

ท่าี่น วิกร Show test ท่านหน่อยครับ เคยเห็นท่าน ทรมาน 6000+ แบบโหดโหด
                              แรงมากครับ เผื่อจะไดทำตาม ได้บัสเฉียด 300 ก็พอใจแล้วครับ

Comment

Working...
                              X