Announcement

Collapse
No announcement yet.

สรุป 9600 GSO คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สรุป 9600 GSO คับ

แต่จะเอายี่ห้อไหน ราคาต่างกันมั้ย เอาแบบไปที่ร้านแล้ว+ - ไม่เกิน500อะ จากราคาในเว็บ ยี่ห้อไหนดีหว่าช่วยออกควาคิดเห็นที ประ LT ยิ่งดี อิอิ

ผมชอบ XFX ครับ งานดี คุณภาพดี ราคา 3990 บาท ที่ Busitek ร้านอื่นอาจจะถูกกว่า

Comment

มีเว็บไรมั่งหรอ ผมดุใน JIB กับ Advice และก็ Bigitshop / JIB มี แต่บอกไม่ละเอียด ส่วน advice ไม่มี และก็ Bigit ยิ่งดูยิ่งงง มีเว็บอื่นอีกไหมคับ

Comment

ช่วยดัน อยากรู้เหมือนกัน เพราะว่าจะเอา spark เพราะมันเย็นกว่าชาวบ้านเค้า อืม แต่ก็อยากฟังความเห็นคนอื่นด้วย ดันนนน มีคำถามด้วยว่า ถ้าไม่เอาไป oc 8800gt จะแรงต่างกับ 9600Gso มากมั้ย
        Last edited by Maggi; 17 Jul 2008, 01:03:59.

Comment

8800GT เปิด Phy ได้นิ แต่ 9600 หมดสิทธิ์นิ

Comment

มือสองไปเลยมั้ย

Comment

Spark ก็เนื้องานดีนะครับ แต่ผมว่าราคามันต่างกับ 9600GT นิดเดียว กัดฟันเก็บเงินซื้อรุ่นสูงไปเลยดีกว่าครับ

แรมเยอะกว่า บิทสูงกว่า

Comment

Working...
              X