Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ภูเก็ตมีร้านไหน ของใหม่เยอะๆบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ภูเก็ตมีร้านไหน ของใหม่เยอะๆบ้างครับ

ที่ภูเก็ตมีร้านไหน ของใหม่เยอะๆบ้างครับ

คือผมอยากซื้อ การ์ดจอ ATI 4850 ซักตัว ราคาของแอดไวซ์ มัน 67xx ถ้าจะซื้อที่ภูเก็ต + ไปอีกซักหน่อย ก็ไม่ว่าครับ -*- แต่มันหาร้านไม่ได้

มีร้านไหนมั่งครับ
    สายๆ วันนี้ ( 17 july ) ผมจะเข้าไปซื้อ -*-

ไม่มีก็คงต้องสั่งเหมือนเดิม -*-

ขอบคุณคร้าบ

มี msi 4850 ปะกัน3ปี 6450

สั่งจากผมก็ได้ เด็กภูเก็ตเหมือนกัน

Comment

อิ อิ เด็ก ภูเก็ตเข้ามารายงานตัว

Comment

Working...
      X