Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอมีเวป หรือกระทู้ที่สอน OC ช่วยแนะนำทีนะ แบบมือใหม่ เลยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอมีเวป หรือกระทู้ที่สอน OC ช่วยแนะนำทีนะ แบบมือใหม่ เลยจ้า

ใครพอจะแนะนำ เวปหรือ กระทู้ที่สอน การ OC ขอรบกวนทีนะ แบบจะเอาไปศึกษาเพิ่ม
    แบบ สั่ง การดจอ HD4850 ไปแล้ว แต่ ได้ไปหาข้อมูลในหัว ข้อ ของ Graphics & VGA Zone
    CPU ที่ใช้อยุ่ตอนนี้ เป็นอุปสรรค มากๆเลย(ติดปัญหาคอขวด)
    P.d 805 2.7 Ghz แรมประมาณ 2กิก Mainboard Asus P5PL2

หรือถ้าใครทำเป็น สเป็คจากข้างบน ช่วยกรุณาสอนทีเน้อ

ปล.สมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ช่วยแนะนำ

เห็นแก่ความ vergin ดันไป

Comment

ขอบคุณ คุณ Justin@JK มากครับ

Comment

ไม่มีคนช่วยชี้แนะเลย

Comment

ดันฮะ

ไม่เปนเหมือนกัล -*-

Comment

ลองหาดูแถวๆนี้แหละ

Comment

ที่หน้าแรกอ่าครับ แถวๆ BASIC PC

Comment

หาเจอแล้วบอกด้วยน๊า..
                กำลังจะหัด OC อยู่เหมือนกัน

Comment

--------------------------------
                  ที่หน้าแรกอ่าครับ แถวๆ BASIC PC
                  ---------------------------------
                  ฮะฮะ สงสัย จะ ลองผิดลองถูกเองไม่ไหว
                  ไปทำเล่นๆกับ เพนเที่ยม 3 พังเลย เปิดไม่ติด แต่ดี ตรงไม่ได้ใช้ไรเครื่องนั้นอยุ่แล้ว(ตู้วางของ)

ท่านใด ว่างๆ ช่วย สอนๆ กันทีเน้อ

Comment

อันนี้โลด
                    http://forums.overclockzone.com/foru...CD%E3%CB%C1%E8

Comment

ด้วยคน

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=127732
                        อันนี้ก็ได้ครับ

Comment

Working...
                        X