Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียบแฟลชไดร์ปุ๊ปจอฟ้าปั๊บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียบแฟลชไดร์ปุ๊ปจอฟ้าปั๊บ

แบบนี้พอร์ท usb เสียหรือปล่าวครับ แฟลชได์ทุกอันจอฟ้าหมดเลยครับ

ลองเสียบอย่างอื่นดูยังครับ

Comment

เอาโค้ด ท่อนแรกไปเช็คที่ Google เลยครับ

Comment

มันไปชนกับอุปกรณ์อะไรหรือเปล่า

Comment

ลอง ถอด อุปกรณืทั้งหมดที่ เสียอยู่ที่ USB แล้ว ค่อนเสียบ flash เข้าไปใหม่ ครับ ผมก็เคยเป็นครับ เป็นกับ note book ไม่รู้ว่า PC เป็นรึเปล่าครับ

Comment

ผมเคยเป็นแต่ลง Driver เมนบอร์ดใหม่ของผมหายครับ ไม่ทราบว่าจะเหมือนกันหรือปล่าวครับ

Comment

ลองทำตามด้านบนดูครับ

Comment

Originally posted by willkungza View Post
                ลองเสียบอย่างอื่นดูยังครับ

เสียบ คีย์บอร์ดกับเมาส์แบบ usb ก็เป็นครับ
                ตอนนี้เลยใช้ได้แต่ ps/2 อะ

Comment

อีกนิดครับ ลงวินโดว์ใหม่แล้วยังเหมือนเดิมอะ ลงมา3-4ครั้งแล้วครับ

Comment

Working...
                  X