Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่าจะทำเคสเป็น test bed ทำไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แบบประหยัด
    Last edited by destinyair; 14 Aug 2008, 22:25:50.

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
      ที่พันธ์ทิพย์ชั้น 4 จะมี ชุดสวิท พวกนี้ขายอยู่ครับไม่กี่สิบบาท
      ระบุพิกัด หน่อยจิ อยากได้ เหมือนกาน

Comment

ผมซื้อที่เซียร์ 15 บาท

Comment

Originally posted by destinyair View Post
          แบบประหยัด
          ประหยัดของคนรวยอะดิ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            ผมซื้อที่เซียร์ 15 บาท

โอ้วโดนใจราคา เดียวจะไปหาซื่อไม่รู้ที่พาต้ามีป่าว

Comment

ไขควงง่ายกว่านะ ผมว่า

Comment

เเบบสายง่ายหว่าครับไม่ต้องนั่งจิ่ม เเต่ข่าวร้ายคือ m/b ของน้องไม่มีที่เปิดจากตัวบอท เวรกำจิงๆ

Comment

ไขควงจิ้มเอาเลยครับ ตรง switch front panel ง่ายสุดๆ

Comment

กุญแจรถครับ จิ้ม ตรง switch front panel ครับ

Comment

Working...
                    X