Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาซื้อพัดลมเคส 14 cm.(140mm.)ที่แรงๆ ได้จากที่ไหนครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาซื้อพัดลมเคส 14 cm.(140mm.)ที่แรงๆ ได้จากที่ไหนครับพี่น้อง

ขอรบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับว่า
    ผมจะหาซื้อพัดลม 14 ซม.(140 มม.)ที่มีแรงลมประมาณ 2600+ RPM
    AIR FLOW ประมาณ 120+ CFM หรืออย่างน้อยมีความแรงใกล้เคียงกับ
    พัดลมยี่ห้อ TT SMART FAN CASE II...(พัดลม 14 ซม. ไม่ใช่ 12 ซม.)
    มาติดข้างเคสเพื่อเป่าลมให้กับการ์ดจอและชิป NB บน M/B RAMPAGE น่ะครับ
    ผมหาซื้อตามร้านพันธ์ทิพย์แล้ว ไม่พบ
    ถ้าเป็นไปได้ ขอความกรุณาระบุชื่อร้าน สถานที่และยี่ห้อพัดลมที่มีสเป็คดังข้างต้นให้ด้วยเถิดครับ
    จะขอบคุณยิ่งครับ

สงสัยต้องไปบ้านหม้อแล้วละ
    ในพันทิพไม่เห็นเหมือนกัน

Comment

วันนี้เห็นแว้บๆที่ TK 14 ซม.สีขาว
      11 ใบพัด 96 CFM ส่วนรอบจำไม่ได้
      ลองแวะไปดูยังครับ

Comment

Working...
      X